బటన్స్ విప్పేసి ఓపెన్ గా చూపించేసిన పాయల్.. టెంపరేచర్ పెంచేస్తున్న హాట్ బ్యూటీ..!!

పాయల్ రాజ్ పుత్ ఈ పేరుకు ప్రత్యేక పరిచయాలు అవసరం లేదు . చేసింది కొన్ని సినిమాలు హిట్ కొట్టింది ..ఒక్కటంటే ఒక్కటే.. అది కూడా బోల్డ్ పాత్రలో ..కానీ అమ్మడు ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ చూస్తే మాత్రం దిమ్మతిరిగి పోవాల్సిందే . కోట్లకు కోట్లు రెమ్యూనరేషన్ తీసుకున్న స్టార్ హీరోయిన్లకు మించి సోషల్ మీడియాలో హ్యూజ్ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ తో దూసుకుపోతుంది పాయల్ .

దీనికి మెయిన్ రీజన్ అమ్మడు అందాలను అస్సలు దాచుకోదు. ఈ క్రమంలోనే పాయల్ పాపను హాట్ భంగిమల్లో చూడడానికి కుర్రాళ్ళు ఇష్టపడుతూ ఉంటారు . అందుకే ఆమె ఏ పోస్ట్ పెట్టిన క్షణాల్లోనే వైరల్ చేస్తూ ఉంటారు . రీసెంట్ గా చాలా పద్ధతిగా అనిపించేలా షర్ట్, ప్యాంట్ వేసిన అమ్మడు..షర్ట్ కి ఉండే మొదటి నాలుగు బటన్స్ తీసేసి సెక్సీ ఫోజుల్లో ఎదభాగాలను చూపించి చూపించకుండా దాపెట్టేసింది .

ఈ క్రమంలోని పాయల్ అందాలు కొంచెం కొంచెం చూడాలి అంటూ ఒక్కొక్క బట్టలు విప్పుతూ ఉన్న ఆమె ఫొటోస్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి . ఈ క్రమంలోనే కుర్రాళ్ళు రెచ్చిపోయి పాయల్ అందాల ఫొటోస్ పై హాట్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఒకరు హాట్ అంటే మరోకరు టూ హాట్ అని..మరోకరు సెక్సీ అని ఇలా హద్దులు మీరి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!

 

 

Share post:

Latest