వావ్: బికినీ టాప్ లో సెక్సీ సింగర్.. అందాల అరాచకం..తట్టుకోలేం రా బాబోయ్..!!

“వావ్ ..వాట్ ఏ ఫిగర్.. అందం అంటే ఇదేగా ..ఏముంది రా బాబు ..పర్ఫెక్ట్ ఫిగర్ “..ఇలాంటి కామెంట్స్ తో సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తుంది ఆండ్రియా . ఎస్ ఆండ్రియా అని పేరు చెప్తే జనాలు పెద్దగా గుర్తుపట్టలేకపోవచ్చు ఏమో కానీ నాగచైతన్య , సునీల్ కలిసి నటించిన తడాఖా సినిమాలో సెకండ్ హీరోయిన్ అంటే మాత్రం టక్కున గుర్తుపట్టేస్తారు. తెలుగులో బోలెడు సినిమాలో నటించిన పెద్దగా పాపులారిటీ దక్కించుకోలేకపోయింది.

కానీ కోలీవుడ్ లో మాత్రం స్టార్ హీరోయిన్గా ఎదిగిపోయింది . అంతేకాదు ఆండ్రియా మల్టీ టాలెంటెడ్.. సింగర్ గా రాణిస్తూనే నటిగాను తన కెరీర్ ను ముందుకు సాగించింది . అయితే నటిగా ఎలా ఫ్లాప్ అయిందో సింగర్ గా సూపర్ సక్సెస్ అయింది . ఇప్పటికీ ఈమె నటి గా కన్నా సింగర్ గానే జనాలు ఎక్కువగా ఇష్టపడుతూ ఉంటారు. మరీ ముఖ్యంగా సెన్సేషనల్ మ్యూజిక్ డైరెక్టర్ అనిరుధ్ తో ప్రేమాయణం విషయంలో ఆండ్రియా సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా నిలిచింది .కోలీవుడ్ మీడియాని షేక్ చేసేసింది.

ఇక ఆ తర్వాత సూచిలిక్స్ తో ఆమె పేరు టాప్ లిస్టులో వినిపించింది. ఇలా చేసిన సినిమాల కంటే కాంట్రవర్షియల్ గానే పాపులారిటి సంపాదించుకున్న ఆండ్రియ..రీసెంట్ బికినీ టాప్ తో కుర్రాలను అల్లాడించింది . మరీ ముఖ్యంగా పింక్ బికినీ టాప్ ధరించిన ఆండ్రియా తన ఎదభాగాలను ఏమాత్రం కవర్ చేసుకోకుండా ఫుల్ క్లోజప్ షాట్స్ లో కుర్రాళ్లకు పిచ్చెక్కించేసింది. అంతేనా బ్యాక్ ఓపెన్ తో సైడ్ యాంగిల్స్ తో సెక్సీ లుక్స్ తో ఆండ్రియా యువత మతులు పోగొడుతుంది . దీంతో ఒక్కసారిగా ఆండ్రియా పేరు సోషల్ మీడియాలో టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతుంది . అంతేకాదు ఈ మధ్యకాలంలో హీరోయిన్స్ ఫోటోషూట్స్ చూశాం కానీ ఈ రేంజ్ లో పిచ్చెక్కించే ఫోటోషూట్ చూడనే లేదు అంటూ కుర్రాళ్ళు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. అంతేకాదు అందమంటే ఇదే పర్ఫెక్ట్ ఫిగర్ అంటూ కామెంట్స్ తో సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తున్నారు . ఈ సెక్సీ సింగర్ వయ్యారంగా వివిధ యాంగిల్స్ లో మంటలు రేపుతున్న ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతున్నాయి.

Share post:

Latest