ఆంటీకి ఒంటి మీద బట్ట అస్సలు నిలవట్లేదుగా..ఇంత బరితెగింపా..తట్టుకోలేం రా బాబోయ్..!!

మలైకా అరోరా.. ఈ పేరుకు కొత్త పరిచయాలు అవసరమా చెప్పండి . ఎప్పుడు సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతూనే ఉంటుంది. బాలీవుడ్ హాట్ బ్యూటీగా పేరు సంపాదించుకున్న ఈ ముద్దుగుమ్మ పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ నటించిన గబ్బర్ సింగ్ సినిమాలో “కెవ్వు కేక” లో ఆడి పాడి అలరించింది . ఈ సాంగ్ తో అమ్మడు తెలుగులో కూడా తన అందాలను జనాలకు పరిచయం చేసి హ్యూజ్ క్రేజ్ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ని మూట కట్టుకునింది . మలైకా అరోరా ని జనాలు ముద్దుగా ఆంటీ అంటూ ట్రోల్ చేస్తారు.

కాగా చేసిన సినిమాలు కన్నా వ్యక్తిగతంగానే సోషల్ మీడియాలో పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న మలైకా అరోరా.. సల్మాన్ ఖాన్ సోదరుడు అర్భజన్ ఖాన్ తో వివాహం చేసుకొని ..ఆ తర్వాత కొన్నాళ్లకు విడాకులు ఇచ్చేసిన విషయం తెలిసిందే. అంతేనా ప్రజెంట్ తనకంటే వయసులో చాలా చిన్నవాడైన బాలీవుడ్ యంగ్ హీరో అర్జున్ కపూర్ తో రిలేషన్ షిప్ ని మెయిన్ టైన్ చేస్తూ అఫీషియల్ గానే.. తమ బంధాన్ని బయటపెట్టేసింది. వీళ్ళు పెళ్లి చేసుకుంటారా చేసుకోరా పక్కన పెడితే.. పెళ్లికి ముందు మాత్రం బాగా ఎంజాయ్ చేస్తున్నారని రూమర్ కూడా గట్టిగా సోషల్ మీడియాలో వినిపిస్తుంది.

ప్రజెంట్ మలైకా చేసిన్ హాట్ ఫోటో షూట్ సోషల్ మీడియాలో టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతుంది. లైట్ గ్రీన్ కలర్ లో ఇన్నర్ వేసి.. పైన హాట్ గా అందాలు కనిపించేలా నెట్టేడ్ కోట్ తో మలైకా ఇచ్చిన ఫోజులు సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తున్నాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఈ ఫొటోస్ లో ఆమె తన ఎద భాగాలను ఏం మాత్రం కవర్ చేసుకోకుండా క్లియర్ గా చూపించడం కుర్రాలను మరింత టెంప్ట్ చేసేలా ఉంది. నెట్టెడ్ ధరించిన సరే ఇన్నర్ వేర్లలో క్లియర్ గా బాడీ పార్ట్స్ చూయిస్తూ యంగ్ బ్యూటీలకు కూడా చెమటలు పట్టేలా చేస్తుంది. ఎవరైనా ఈ ఫొటోస్ చూస్తే అమ్మడు ఏజ్ స్వీట్ 16 నా అంటారు ..49 వయసు అని అననే అనరు. అంతలా తన హాట్ ఫొటోస్ తో కుర్రాలని మెల్ట్ చేసి టైప్ చేసేస్తుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ మరెందుకు ఆలస్యం ఆ టెంప్టింగ్ సెక్సీ గా ఉంది. మరెందుకు లేటు ఆ టెంప్టింగ్ ఫోటోలు పై మీరు ఓ లుక్ వేయ్యండి బాసూ..!!

 

Share post:

Latest