చేతులు పైకెత్తి మ‌రీ చూపిస్తున్న రాశి..హాట్ ఫొటోలు వైర‌ల్‌!

రాశి ఖన్నా అంటే తెలియ‌ని వారుండ‌రు. మ‌నంతో ప్రేక్ష‌కుల‌ను ప‌ల‌క‌రించి.. ఊహలు గుసగుసలాడే గుర్తింపు సంపాదించుకున్న రాశి త‌క్కువ స‌మ‌యంలోనే ఇటు టాలీవుడ్‌లో, ఇటు కోలీవుడ్‌లో స్టార్ స్టేట‌స్‌ను ద‌క్కించుకుంది.

- Advertisement -

Image

ప్ర‌స్తుతం ఈ భామ తెలుగులో నాగచైతన్య స‌ర‌స‌న `థ్యాంక్యూ`, గోపీచంద్ స‌ర‌స‌న‌ ‘పక్కా కమర్షియల్‌’ చిత్రాలు చేస్తోంది. హిందీ షాహిద్‌ కపూర్‌తో ‘సన్నీ’, అజయ్‌ దేవగ‌ణ్‌తో ‘రుద్ర’ వెబ్‌ సిరీస్‌ల‌లో న‌టిస్తోంది. ఇక త‌మిళ్ విష‌యానికి వ‌స్తే.. ఈ బ్యూటీ అక్క‌డ దాదాపు అర‌డ‌జ‌న్ సినిమాల దాకా టేక‌ప్ చేసింది.

heroin raashi khanna mesmarises in gold color designer wear her latest photo shoot goes viral

మొత్తానికి వ‌రుస షూటింగ్ల‌తో బిజీ బిజీగా గ‌డుపుతున్న రాశి.. మ‌రోవైపు అందాల ఆర‌బోత‌లోనూ ముందుంటుంది. ఎప్ప‌టిక‌ప్ప‌డు సోష‌ల్ మీడియా వేదిక‌గా త‌న సొగ‌సుల‌ను కుర్ర‌కారు ఎర‌గా వేస్తోంది.

heroin raashi khanna mesmarises in gold color designer wear her latest photo shoot goes viral

తాజాగా గోల్డ్ కలర్ డ్రెస్ లో హాట్ హాట్‌గా ఫొటోల‌కు పోజుల‌చ్చింది. కొన్ని ఫొటోల్లో చేతులు పైకెత్తి మ‌రీ న‌డుమందాల‌ను చూపిస్తూ పిచ్చెక్కించింది. ప్ర‌స్తుతం ఈమె లేటెస్ట్ హాట్ పిక్స్ నెట్టంట తెగ వైర‌ల్ అవ‌తున్నాయి.

heroin raashi khanna mesmarises in gold color designer wear her latest photo shoot goes viral

heroin raashi khanna mesmarises in gold color designer wear her latest photo shoot goes viral

Image

 

 

Share post:

Popular