ఒళ్ళు మర్చిపోయి మరి..హోటెల్ రూమ్ లో తెలుగు డైరెక్టర్ తో స్టార్ హీరోయిన్ రొమాన్స్..లాస్ట్ ట్వీస్ట్ అదుర్స్..!

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు సినిమా ఇండస్ట్రీలో వైరల్ గా మారింది . టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో స్టార్ట్ డైరెక్టర్ గా తనదైన స్టైల్ లో సినిమాలు చేసి మెప్పిస్తున్న ఈ దర్శకుడి నీ వలలో వేసుకుంది ఓ స్టార్ హీరోయిన్ అంటూ ప్రచారం జరుగుతుంది . ఇండస్ట్రీలో అతి కొద్ది సినిమాల్లో నటించి స్టార్ హీరోయిన్గా మారిన ఈ బ్యూటీ ఆయన దర్శకత్వంలో రెండు సినిమాల్లో నటించింది .

రెండు సినిమాలు కూడా మంచి పాజిటివ్ హిట్ అయ్యాయి. అయితే ఆ సినిమా షూటింగ్ టైంలో ఫారిన్ కంట్రీస్ కు షూట్ లో భాగంగా వెళ్లగా అక్కడ షూట్ కంప్లీట్ అయ్యాక ఓ పబ్లో బాగా ఫుల్ తాగేసి ఎంజాయ్ చేశారట . అయితే ఫుల్ గా తాగేసిన తర్వాత తన రూమ్ డోర్ ఓపెన్ చేయకుండా డైరెక్టర్ రూమ్ డోర్ ఓపెన్ చేయడంతో జరగరాని తప్పు జరిగిపోయిందట.

ఆ తర్వాత ఆ మత్తులో వీళ్ళిద్దరూ ఒళ్ళు మర్చిపోయిన రేంజ్ లో ఎంజాయ్ చేశారట . అంతేకాదు మ్యాటర్ ఫినిష్ చేశాక..” వీళ్ళు అయిపోయింది అయిపోయింది లెట్స్ బి ఫ్రెండ్స్ అంటూ కూల్ అయిపోయారట”. దీంతో ఇదే విషయాన్ని ట్రెండ్ చేస్తున్నారు అభిమానులు. ఆదర్శ నటిమణీ అంటూ వ్యంగ్యంగా కౌంటర్స్ వేస్తున్నారు..!!