పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్స్ కి ఎగిరి గంత్తేసే వార్త.. కోట్లాది మంది మెగా ఫ్యాన్స్ ఎప్పటి నుంచో వెయిట్ చేస్తున్న న్యూస్ ఇది..!!

ఎస్ ఇది నిజంగా కోట్లాదిమంది పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్స్ హ్యాపీగా ఫీల్ అవ్వాల్సిన విషయమే అంటూ ట్రెండ్ చేస్తున్నారు పవన్ కళ్యాణ్ అభిమానులు. ఈ మధ్యకాలంలో పవన్ కళ్యాణ్ ని తన కూతురు ఆధ్యా కొడుకు అకిరాతో కలిసి చూసిన సందర్భాలు లేవు . లావణ్య త్రిపాఠి – వరుణ్ తేజ్ పెళ్లిలో కూడా రేణు దేశాయ్ అకీరా – ఆధ్యా మిస్ అయ్యారు . మెగా కుటుంబం మొత్తం అక్కడ కనిపించిన వీళ్ళు మాత్రమే మిస్ అవ్వడం అభిమానులకు కూడా నిరాశను మిగిల్చింది.

అయితే లావణ్య – వరుణ్ తమ పెళ్లి అయిన వన్ మంత్ కంప్లీట్ అయిన సందర్భంగా ఈ పార్టీని గ్రాండ్గా హోస్ చేయబోతుందట. ఈ పార్టీలో మెగా – అల్లు – కామినేని కుటుంబంతోపాటు మెగా హీరోకి దగ్గరైన సినీ స్టార్స్ అలాగే ఆధ్యా – అఖీరా కూడా అటెండ్ అవ్వబోతున్నారట. దీంతో పవన్ కళ్యాణ్ ఫ్యాన్స్ ఈ న్యూస్ ట్రె,డ్ చూస్తున్నారు. చాలాకాలం తర్వాత మళ్లీ వీళ్లను ఒకే ఫోటోలు చూడబోతున్నామంటూ హ్యాపీగా ఫీల్ అవుతున్నారు.

కాగా వరుణ్ – లావణ్య ల పెళ్లి కి రేణు దేశాయ్ కి కూడా ఇన్వీటేషన్ పంపారట. కానీ ఆమె ఈ పెళ్ళికి నేను వెళ్లను అంటూ ముందే చెప్పేసింది. ఈ పెళ్లికి నేను వెళ్లితే అక్కడున్న వాళ్లు ఇబ్బంది పడతారు అని ..అందుకే నేను వెళ్లను అని ఆమె ముందే చెప్పుకొచ్చింది.