వామ్మో..ఏంటి ఇది.. కస్తూరి ఆంటికి అవి ఎంత పెద్దగా ఉన్నాయో చూశారా(వీడియో)..?

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక చిన్న – పెద్ద – ముసలి – యంగ్ అనే సంబంధం లేకుండా అందాల ముద్దుగుమ్మలు చాలా చాలా హాట్ గా కనిపిస్తున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా సినిమా ఇండస్ట్రీకి సంబంధించిన వాళ్ల గురించి అయితే ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . ఎప్పుడు ఎలాంటి వీడియో వాళ్ళ దగ్గర నుంచి వస్తుందా ..? అని వేచి చూడాల్సిన పరిస్థితి దాపురించింది. కాగా రీసెంట్గా సోషల్ మీడియాలో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అయ్యే హీరోయిన్ సీనియర్ యాక్ట్రెస్ కస్తూరికి సంబంధించిన వీడియో హాట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అవుతుంది.

కస్తూరి ఈ మధ్యకాలంలో ఏ రేంజ్ లో సోషల్ మీడియాలో ఆకట్టుకుంటుందో మనం చూసాం . ఉన్న విషయాన్ని కరెక్ట్ గా బోల్డ్ గా మాట్లాడే కస్తూరి రీసెంట్గా తన సోషల్ మీడియా ఖాతాలో వీడియో షేర్ చేసింది. ఈ వీడియోలో సింపుల్ సిల్క్ శారీలో చాలా చాలా హాట్ గా కనిపించింది . బ్లౌజ్ తో సైడ్ నుంచి నడుము అందాలు స్ట్రైట్ గా ఎద అందాలు చూసిన కుర్రాళ్ళు ఆమెను రేంజ్ పొగిడేస్తున్నారు.

మరికొందరైతే చెవిలకి ఏంటి అంత పెద్ద పెద్ద జుంకాలు పెట్టుకున్నావు..? జారిపోతాయి జాగ్రత్త ..?అంటూ నాటి సజెషన్స్ ఇస్తున్నారు . ఒక్క మాటలో చెప్పాలంటే నేటి కుర్ర హీరోయిన్స్ కూడా కస్తూరి ముందు పనికిరారు అంటూ కొందరు బోల్డ్ గా కామెంట్ చేస్తున్నారు . మరోసారి తన అందచందాలతో సోషల్ మీడియాలో కుర్రాళ్లను ఆకట్టుకునేసింది కస్తూరి.