టాప్ పైకి ఎత్తి ఈ విధంగా చూపిస్తే మగాళ్ళకి మూడ్ రాకా..? మిల్ షేక్ వస్తుందా..? జనాల నోట పచ్చి బూతులు..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక కొంతమంది హీరోయిన్స్ అడ్డు అదుపు లేకుండా ఎక్స్ప్రెస్ చేయడం స్టార్ట్ చేస్తున్నారు . మరి ముఖ్యంగా చేతిలో సినిమాలు ఉన్న హీరోయిన్ చేతిలో సినిమాలు లేని హీరోయిన్ ఇద్దరు కూడా ఏం మాత్రం మొహమాటం లేకుండా సిగ్గుపడకుండా ఉన్న అందాలను ఎక్స్పోజ్ చేస్తున్నారు . కాగా తాజాగా హీరోయిన్ కేతిక శర్మ చేసిన ఫోటోషూట్ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాని బ్లాస్ట్ చేస్తూ కుర్రాల ఫ్యుజులు ఎగిరిపోయేలా చేస్తుంది.

సోషల్ మీడియాలో నిరంతరం ట్రెండింగ్ లో ఉండే కేతిక శర్మ ఈసారి హద్దులు మీరిపోయింది . ఎంతలా అంటే ఏకంగా టాప్ పైకెత్తి ఇన్నర్ వేర్ చూపించే అంత బోల్డ్ ఫోటోషూట్ చేసింది . ఈ ఫోటోషూట్ లో అమ్మడి చూపు అందరికీ తెగ నచ్చేసింది . కళ్ళతోనే టెంప్ట్ చేసేస్తుంది అంటూ చాలామంది కుర్రాళ్ళు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. అయితే కొందరు మాత్రం ఇలా మీరు విప్పి చూపిస్తే మాకు మూడ్ రాక ఇంకేం వస్తుంది..? అంటూ దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు .

ఏ మాటక ఆ మాటే కేతిక శర్మ అందాలు అదుర్స్ అని అంటున్నా.. ఇలా బరితెగించి చూపించడం ఏంటి ..? అంటూ కొంతమంది బూతులు తిడుతున్నారు . అయితే అమ్మడు ఎందుకు చూపించిందో ఆమెకే తెలియాలి ఇలా చూపిస్తే అవకాశాలు వస్తాయా..? అయితే అందరూ హీరోయిన్స్ ఇలాగే చూయిస్తారు గా.. ఏమో కేతిక ఎందుకు చూపించిందో..? కుర్రాళ్ళు మాత్రం విచ్చలవిడిగా చూసేస్తున్నారు ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు..!!