ఒంటి పై “బ్రా” కూడా బరువేనా..? టాప్ లేకుండా ఫోటోకి ఫోజులు ఇచ్చిన పునర్నవి భూపాలం..!!

సోషల్ మీడియాలో అందాలను ఆరబోసే అందాల ముద్దుగుమ్మల లిస్ట్ ఎప్పటికి ఎప్పుడు ట్రెండింగ్ లోనే ఉంటుంది . మరీ ముఖ్యంగా సినిమా ఇండస్ట్రీలో అవకాశాల కోసం ట్రై చేసి.. ఆ తర్వాత సినిమా ఇండస్ట్రీకి దూరంగా వెళ్లిపోయిన బ్యూటీలు సైతం అడపాదడపా సోషల్ మీడియాలో అందాలను ఎక్స్ప్రెస్ చేస్తూనే ఉంటారు. అయితే అవి లిమిట్స్ లోనే ఉంటాయి. ఆలిస్ లోకి వస్తుంది పునర్నవి భూపాలం.

ఉయ్యాల జంపాల సినిమా ద్వారా హీరోయిన్గా పరిచయమైన ఈమె .. ఆ తర్వాత పలు సినిమాలో నటించినప్పటికీ క్రేజ్ సంపాదించుకోలేకపోయింది . బిగ్ బాస్ లోకి వచ్చి సింగర్ రాహుల్ సిప్లింగంజ్ తో ప్రేమాయణం లాంటి ఫ్రెండ్షిప్ ను నడిపి సోషల్ మీడియాలో హార్ట్ టాపిక్ గా ట్రెండ్ అయింది. ఇప్పటికీ అతగాడితో అడపాదడపా కనిపిస్తూ సోషల్ మీడియాలో ట్రెండింగ్ లోకి వచ్చిన పునర్నవి భూపాలం ..

రీసెంట్గా ఒంటిపై టాప్ లేకుండా ఫోటోకి ఫోజులు ఇచ్చినటువంటి కొన్ని పిక్స్ ఇప్పుడు వైరల్ అవుతున్నాయి . అసలు ఆమె లోపల బ్రా వేసుకుందా..? లేదా..? తెలియదు కానీ బయట నుంచి చూస్తే మాత్రం ఖచ్చితంగా ఫోజులు ఇచ్చింది అంటున్నారు కుర్రాళ్ళు . కొందరు పబ్లిసిటీ క్రేజ్ పెంచుకోవడానికి ఈ విధంగా కూడా చూస్తారా..? అంటుంటే మరికొందరు ఇంకెందుకు లేటు అది కూడా విప్పేయ్ అంటూ దారుణంగా మాట్లాడుతున్నారు..!!