స్విమ్ సూట్‌లో సెక్సీగా కనిపిస్తూ ఈ అమ్మడు ఎవరో గుర్తుపట్టగలరా..

ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియా అనేది సమాజం లో ఎంత మార్పు తీసుకొచ్చింది అనేది ప్రత్యేకంగా చెప్పనవసరం లేదు. సామాన్య ప్రజల నుండి సెలబ్రిటిల వరకూ అందరూ విపరీతంగా సోషల్ మీడియా ని వాడుతున్నారు. ఒక్కప్పుడు సెలబ్రిటిల గురించి తెలుసుకోవాలంటే చాలా కష్టంగా ఉండేది కానీ సోషల్ మీడియా వచ్చిన తరువాత నుండి సెలబ్రేటీలు ఎం చేస్తున్నారు? ఎక్కడికి వెళ్తున్నారు? ఎం తింటున్నారు? ఎం డ్రెస్ వేసుకుంటున్నారు అనే విషయాలన్నీ ప్రేక్షకులు సులభంగా తెలుసుకుంటున్నారు.

సెలెబ్రేటీలు కూడా వారికీ సంబందించిన విషయాలను ఎప్పటికప్పుడు సోషల్ మీడియా ద్వారా అభిమానులతో షేర్ చేసుకుంటూ ఉన్నారు. తాజాగా ఒక టాలీవుడ్ హీరోయిన్ తను వేకెషన్ లో ఎంజాయ్ చేసిన ఫోటోలను అభిమానులకూ షేర్ చేసింది. ఆ హీరోయిన్ షేర్ చేసిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారాయి. ఆ హీరోయిన్ మరెవరో కాదు హన్సిక. స్విమింగ్ ఫూల్ దెగ్గర బికినీ వేసుకొని మొహం కనపడకుండా వెనక్కి తిరిగి కూర్చొని కుర్రాళ్లకు కాక పుట్టిస్తుంది ఈ బ్యూటీ.

2003 లో చైల్డ్ ఆర్టిస్ట్ గా బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీ లో కెరీర్ మొదలు పెట్టిన హన్సిక ఆ తరువాత అల్లు అర్జున్ సరసన ‘దేశముదురు’ సినిమా లో  హీరోయిన్ గా నటించింది. 16 ఏళ్ళ వయసులోనే హీరోయిన్ అయిన ఈ అమ్మడు తన అందం, నటనతో కుర్రాళ కలల రాణిగా నిలిచిపోయింది. ఇక గత ఏడాది హన్సిక స్నేహితురాలు యొక్క మాజీ భర్త  అయిన సోహైల్ కథురియాను ప్రేమ వివాహం చేసుకుంది. ప్రస్తుతం వరుస సినిమాలతో బిజీ గా ఉంది. వరుస షూటింగ్స్ లో బిజీ గా ఉన్న ఈ తెల్ల తోలు పిల్ల వెకేషన్ కి వెళ్లి ఎంజాయ్ చేస్తుంది. ఈ క్రమంలోనే స్విమ్ సూట్ లో దర్శనమిచ్చింది. పెళ్లి తరువాత కుడా అందాలు ఆరాభోయడం లో హన్సిక ఏ మాత్రం తగ్గడం లేదు.