లిమిట్స్ క్రాస్ చేసిన ఇనయా.. పగిలిపొద్ది అంటూ కుర్రాళ్లు స్ట్రైట్ వార్నింగ్..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చినప్పటి నుంచి అడ్డు అదుపు లేకుండా అందాలను ఆరబోస్తున్నారు అందాల ముద్దుగుమ్మలు . ఈ మధ్యకాలంలో మరీ ముఖ్యంగా బుల్లితెరపై స్టార్ గా పేరు సంపాదించుకున్న సెలబ్రిటీలు సైతం సినిమా ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్స్ కి మించిపోయిన రేంజ్ లో ఎక్స్పోజింగ్ చేస్తున్నారు . మరీ ముఖ్యంగా ఈ మధ్యకాలంలో ఇనయకి సంబంధించిన ఏదో ఒక న్యూస్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతూనే ఉంది.

ఇప్పటివరకు ఇనయ బోల్ఘ్ గానే మాట్లాడుతుంది అనుకున్న వాళ్లకు బోల్డ్ కూడా ఫోటోషూట్స్ చేస్తుంది అంటూ ఫిక్స్ అయిపోయారు. మరి ముఖ్యంగా తన ఎదభాగాలను జూమ్ లో చూపిస్తూ కుర్రాళ్లకు టెంప్టింగ్ ఫీలింగ్ కలుగజేసింది . అంతేనా చేతులు విరుస్తూ ఇచ్చిన హాట్ ఫోటోషూట్ కుర్రాళ్లకు యమ సెక్సీగా అనిపించింది . మధ్యలో నెట్టెడ్ క్లాత్ లాంటి ఓ పై పిన్ పెట్టి ఓపెన్ గా తన ఎదభాగాలని చూపించింది.

మొత్తంగా చూసుకుంటే ఇనయా ఈ మధ్యకాలంలో తన అందాలను ఏమాత్రం దాచుకోకుండా కుర్రాళ్లకు ఫ్రీగా చూపించేస్తుందని చెప్పాలి. దీంతో ఆమె ఫోటోషూట్ పై కుర్రాళ్ళు వల్గర్ గా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . నువ్వు ఈ రేంజ్ లో రోజురోజుకి బాడీ షేపులను పెంచి పెంచి దగ్గరగా చూపిస్తే ఒళ్ళు హీటెక్కి పోతుంది ..టెంపరేచర్ పెడితే పగిలిపోయే పరిస్థితి కనిపిస్తుంది. ఏం ఫిగరే బాబు అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ఏ మాటకు ఆ మాట ఇనయా అందాలను ఎన్ని సార్లు చూసినా తనివి తీరదు.. చూసే కొద్ది చూడాలనిపిస్తూ ఉంటుంది అంటూ నెటిజన్లు ఇంకాస్త రెచ్చిపోయి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Inaya Sultan (@inayasulthanaofficial)


 

Share post:

Latest