“ప్యాంట్ వేసుకోకపోతే ఎంత హాయి గా ఉంటుందో”..కత్తి లాంటి ఫిగర్ తో కసి రేపుతున్న యంగ్ బ్యూటీ..!!

“అనన్య పాండె”.. ఈ పేరు చెప్తే జనాలు పెద్దగా గుర్తుపట్టలేకపోవచ్చు ..కానీ రౌడీ హీరో విజయ్ దేవరకొండ తో.. కలిసి లైగర్ సినిమాలో ఆడి పాడి అలరించిన అందాల ముద్దుగుమ్మ అంటే మాత్రం టక్కున గుర్తుపట్టేస్తారు . అంతలా తన సొంత పేరుతో కన్నా సినిమా పేరుతోనే పాపులారిటీ దక్కించుకున్నింది ఈ ముద్దుగుమ్మ . అలా అని ఆ సినిమా హిట్ అయిందా ..? అంటే అది లేదు. బిగ్గెస్ట్ డిజాస్టర్ గా నిలిచింది .

దానికి మెయిన్ రీజన్ డైరెక్టర్ పూరి జగన్నాథ్ డైరెక్షన్ అంటూ జనాలు ముఖాన్నే తిడుతున్నారు. పవర్ఫుల్ డైలాగ్స్ చెప్పడంలో కింగ్ అయినటువంటి విజయ్ దేవరకొండ ను నత్తివాడిగా ఈ సినిమాలో చూపించడమే ఫస్ట్ మైనస్ పాయింట్ అంటూ జనాలు రివ్యూ ఇచ్చేశారు . ఈ క్రమంలోనే తెలుగులో ఆ సినిమా హిట్ అయితే అవకాశాలు అందుకుంటాను అని ఆశపడిన అనన్య ఆశలు నిరాశగానే మిగిలాయి . ఈ క్రమంలోనే తన అందాలను ఎరగవేసి అవకాశాలు పట్టడానికి సోషల్ మీడియాలో తెగ ట్రై చేస్తుంది .

అందుకే ఈ మధ్యకాలంలో రెచ్చిపోయి మరి హాట్ ఫోటో షూట్ చేస్తూ కుర్రాళ్లలో కసి రేపుతుంది. రీసెంట్ గా తీసిన ఫోటోషూట్ సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ .
అనన్య పండే ఇదివరకు కూడా ఇలాంటి హాట్ ఫోటో షూట్ చేసింది . కానీ ఈ ఫోటో షూట్స్ లో చాలా హాట్ గా సెక్సీ గా ఉండడంతో జనాలు ఈమె అందాలకు మంత్రముగ్ధులు అయిపోయారు. ఈ క్రమంలోనే ఫోటోషూట్స్ పై రకరకాలుగా కామెంట్ చేస్తున్నారు . “నీకు ప్యాంట్ వేసుకోకపోతే ఎంత హాయి గా ఉంటుందో”అన్న కామెంట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది . అంతేకాదు అనన్య ప్యాంట్ లేకుండా ఉండే ఫొటోస్ ని టృఎండ్ చేస్తున్నారు కుర్రాళ్ళు. కత్తిలాంటి ఫిగర్ అంటూ ఒకరు.. కసి రేపుతున్న యంగ్ బ్యూటీ అంటూ మరొకరు ఇలా హద్దుల మీరి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Ananya 💛💫 (@ananyapanday)