ఆ స్టార్ డాటర్ తో మోక్షజ్ఞ రొమాన్స్..బాలయ్య కొడుకు కి హీరోయిన్ దొరికిపోయిందోచ్..!?

వారెవ్వా ..ఈ న్యూస్ విన్న నందమూరి అభిమానులు ఎవరైనా సరే పూనకాలు వచ్చినట్లు ఊగిపోవాల్సిందే .నందమూరి నట వారసత్వాన్ని అందిపుచ్చుకొని ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోగా చలామణి అవుతున్న జూనియర్ ఎన్టీఆర్ ఎలాంటి పొజిషన్లో ఉన్నాడో ప్రత్యేకించి చెప్పనవసరం లేదు . నందమూరి తారక రామారావు గారి తర్వాత అలాంటి స్థానాన్ని సంపాదించుకున్న ఏకైక నటుడు నటసింహం బాలకృష్ణ. ఇక ఆ తర్వాత అంతటి ఘనత సాధించిన హీరో ఎవరు అంటే కళ్ళు మూసుకుని టక్కున చెప్పే పేరు జూనియర్ ఎన్టీఆర్.

Nandamuri Mokshanga to debut in Aditya 369 sequel, announces father  Nandamuri Balakrishna | Entertainment News,The Indian Express

కాగా ఇప్పుడు నందమూరి ఫ్యాన్స్ అందరూ ఈగర్ గా వెయిట్ చేస్తున్న వారసుడు మోక్షజ్ఞ . బాలయ్య వన్ అండ్ ఓన్లీ సన్ ఎప్పుడెప్పుడు సినిమా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగు పెడతాడా అంటూ బాలయ్య ఫ్యాన్స్ ఈగర్ గా వైట్ చేస్తున్నారు. కాగా అందుతున్న సమాచారం ప్రకారం మోక్షజ్ఞ ఎంట్రీ త్వరలోనే ఉండబోతున్నట్టు తెలుస్తుంది . ఇప్పటికీ మోక్షజ్ఞ ఎంట్రీ పై చాలా రకరకాల వార్తలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అయ్యాయి .కానీ ఈసారి పక్కా ప్లానింగ్ తో బాలయ్య రంగంలోకి దిగబోతున్నట్టు తెలుస్తుంది . ఆయన గోపీచంద్ మల్లినేని డైరెక్షన్లో సినిమా షూటింగ్ పూర్తి అవ్వగానే మోక్షజ్ఞ సినిమా ఎంట్రీ ను అఫీషియల్ గా అనౌన్స్ చేసే విధంగా ప్లాన్ చేసుకున్నట్లు తెలుస్తుంది.

Roja: Anshu Is Dying As If Her Dream Has Come True .. Roja Is The Reason  For Her Daughter's Happiness ..

కాగా మోక్షజ్ఞ ఆదిత్య 369 సినిమా సీక్వెల్ ద్వారా ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టబోతున్నట్లు తెలుస్తుంది . అయితే ఆదిత్య 999 పేరుతో ఈ సీక్వెల్ రానుందని సోషల్ మీడియాలో వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి . కాగా ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ గా స్టార్ సీనియర్ హీరోయిన్ రోజా కూతురు అన్షు మాలిక ఫిక్స్ అయినట్లు తెలుస్తుంది . తెర పై బాలయ్య-రోజా జంట ఎంత ఫేమస్ అయిందో ప్రత్యేకించి చెప్పనవసరం లేదు . వీళ్ళ కాంబోలో సినిమా వచ్చిందంటే ఆ సినిమా బ్లాక్ బస్టర్ హిట్ అవ్వాల్సిందే . ఇప్పుడు వారి వారసులు జత కట్టబోతున్నారు అంటే అది నిజంగా ఓ సంచలనం అనే చెప్పాలి .

కాగా అన్షు మాలిక కూడా ఈ సినిమా ద్వారానే హీరోయిన్గా ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నట్లు తెలుస్తుంది. ఇప్పటికే హీరోయిన్ కి కావాల్సిన అన్ని ఎలిమెంట్స్ ని చక్కగా నేర్చుకున్న అన్షు..త్వరలోనే మోక్షజ్ఞతో రొమాన్స్ చేయబోతుంది అంటూ ఓ న్యూస్ వైరల్ గా మారింది . ఏది ఏమైనా సరే ఇద్దరు స్టార్ కిడ్స్ కలిసి తెరపై నటిస్తే ఆ కిక్కే వేరు ..అందులోను స్టార్ ఫ్యామిలీ నుంచి వచ్చిన నందమూరి హీరోతో అన్షు మాలిక ఎంట్రీ ఇస్తే ఆమె కెరియర్ కి ఇక తిరుగు ఉండదు అంటున్నారు నందమూరి ఫ్యాన్స్ . మరి చూడాలి ఈ న్యూస్ పై రోజా – బాలకృష్ణ ఎలా స్పందిస్తారో..?

Share post:

Latest