ఘాటైన లిప్ కిస్ కోసం అల్లాడిపోతున్న హాట్ బ్యూటి.. ముద్దు ఇచ్చే మగాడే లేడా..?

ఎస్ అవునండి తాజాగా బాలీవుడ్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న న్యూస్ ప్రకారం ఇది నిజమనే చెప్పాలి. అందాల భామ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ ముద్దు కోసం పరితపిస్తుందట. రియల్ లైఫ్ లో అనుకుంటున్నారా కాదులేండి రీల్ లైఫ్ లో . ఎస్ ఈ మధ్యకాలంలో బాలీవుడ్ లో సినిమాల పరిస్థితి ఎలా ఉందో మనకు తెలిసిందే. ఎప్పటినుంచో సినీ ఇండస్ట్రీలో పాతుకుపోయిన హీరోయిన్స్ కే దిక్కులేదు. మరి నిన్న కాక మొన్న బాలీవుడ్ కి వెళ్లి ఇండస్ట్రీని ఏలేస్తామంటే వాళ్ళు ఒప్పుకుంటారా ..? నో వే.. అందుకే ఈ మధ్యకాలంలో రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కి బాలీవుడ్ లో అవకాశాలు వచ్చినట్లే వచ్చి చేజారి పోతున్నాయి.

రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ తన వద్ద వచ్చిన స్టార్ డైరెక్టర్ కి కొత్త డిమాండ్స్ పెడుతుందట. సినిమాలో లిప్ కిస్ ఉంటేనే ఆ సినిమా కి సైన్ చేస్తుందట. ఎందుకంటే కనీసం అలా బోల్డ్ సీన్స్ లో నటించడం ద్వారా ఆయన పాపులర్ అవుతారని ఆమె నమ్మకం . అయితే గతంలో రకుల్ లిప్ లాక్ చేసిన సినిమాలన్నీ బురిడీ కొట్టిన సంగతి పాపం రకుల్ మర్చిపోయినట్లుంది.

దీంతో ఈ విషయం సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది . ఎవరైనా సినిమా రెమ్యూనరేషన్ కోసం డిమాండ్ చేస్తారు ..క్యారెక్టర్ ఇంకొంచెం ఎక్కువుగా ఉండేలా డిమాండ్ చేస్తారు. కానీ “సినిమాలో నాకు లిప్ లాక్ రాయండి” అంటూ డైరెక్టర్ ని డిమాండ్ చేస్తున్న ఏకైక హీరోయిన్ గా రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ రికార్డు క్రియేట్ చేసింది. అంతేకాదు రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ డిమాండ్స్ విన్న నెటిజన్స్ సినీ ఇండస్ట్రీలో ఎంత మంది హీరోలు ఉన్నారు.. రకుల్ కి ముద్దు ఇచ్చే మగాడే లేడా అంటూ వల్గర్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

Share post:

Latest