ఆ టాలీవుడ్ హీరోయిన్ లెస్బియ‌న్ అట.. అందుకే 40 ఏళ్లు వచ్చినా పెళ్లి చేసుకోలేదా?

సాధారణంగా 30 ఏళ్లు రాగానే భారతదేశంలో దాదాపు అమ్మాయిలందరూ పెళ్లి చేసుకుంటారు. హీరోయిన్లు అయితే కాస్త లేట్‌గా అంటే 40 ఏళ్ల లోపు పెళ్లి చేసుకుని సెటిల్ అయిపోతారు. కానీ కొందరు టాలీవుడ్ హీరోయిన్లు 40 ఏళ్లు దాటినా ఇప్పటివరకు పెళ్లి చేసుకోలేదు. సితార నగ్మా, టబు, శోభన, సుస్మితాసేన్, అనుష్క శెట్టి వంటివారు చాలా వయసు పైబడిన ఇప్పటి వరకు పెళ్లి పీటలెక్కలేదు. అయితే ఇలా పెళ్లి కాకుండా మిగిలిపోయిన ముదురు హీరోయిన్లపై ఎప్పుడూ ఏదో ఒక రూమర్ వస్తూనే ఉంటుంది. ఒక్కోసారి వచ్చే ఈ తరహా రూమర్లను వింటుంటే షాక్ అవ్వక తప్పదు.

టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో పలు సినిమాల్లో నటించి స్టార్ హీరోయిన్ స్థాయికి ఎదిగిన ఒక హీరోయిన్ గురించి ఇప్పుడు అలాంటి ఒక షాకింగ్ రూమర్ సోషల్ మీడియాలో హల్ చల్ చేస్తోంది. ఈ ముద్దుగుమ్మకు ఇప్పటికే 40 ఏళ్లు దాటాయి. అయినా కూడా పెళ్లి చేసుకోలేదు. ఏ మగవ్యక్తి తోనూ రిలేషన్‌షిప్‌లో కూడా లేదు. ఇందుకు కారణం ఆమె ఒక లెస్బియ‌న్ అని ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో ఒక ప్రచారం కొనసాగుతోంది. ఈ తార బాలీవుడ్‌కు చెందిన ఓ పాపులర్ యాక్ట్రెస్‌తో రొమాంటిక్ రిలేషన్‌షిప్‌ కూడా పెట్టుకుందని టాక్ నడుస్తోంది. లెస్బియ‌న్ కావడం వల్లే ఆ హీరోయిన్ వివాహం చేసుకోవడం లేదని పలువురు అంటున్నారు.

ఒక స్టార్ హీరోయిన్ లెస్బియ‌న్ అని రూమర్స్ వస్తుంటే.. టాలీవుడ్ ప్రేక్షకులు షాక్ అవుతున్నారు. ఎవరా హీరోయిన్ అని ఆరా తీస్తున్నారు. మరి ఆ పుకారు నిజమా లేకపోతే అబద్దమా అనేది తెలియాల్సి ఉంది.

Share post:

Latest