ప్యాంట్ వేసుకోవడం మర్చిపోయిన క్రికెటర్ భార్య..నెట్టింట ఆడేసుకుంటున్న జనాలు..!!

అనుష్క శర్మ ..అబ్బో ఈ పేరు తెలియని వాళ్ళు ఉంటారా.. చెప్పండి. ఓవైపు స్టార్ హీరోయిన్, మరోవైపు స్టార్ క్రికెటర్ భార్య. ఈమె గురించి తెలియని జనాలు ఉంటారా..?. సోషల్ మీడియాలో యమ యాక్టివ్ గా ఉంటూ ఎప్పటికప్పుడు తనకు సంబంధించిన పిక్స్ ను షేర్ చేస్తూ కుర్రాళ్లను తన అందచందాలతో ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తున్న ఈ బ్యూటీ గురించి ఎంత చెప్పినా తక్కువే. అనుష్క శర్మ అందంలోనే కాదు నటనతో కూడా చాలామందిని మెప్పిస్తుంది.

తన అంద చందాలతోనే కాకుండా తన అద్భుతమైన నటనతో కూడా బాలీవుడ్ జనాలను మెప్పించిన అనుష్క శర్మ అంటే జనాల్లో విపరీతమైన క్రేజ్.. పిచ్చ ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ ఉంది. కేవలం అనుష్క శర్మ అందానికి నటనకే కాదు.. సామాజిక సేవను కూడా జనాలు ఇష్టపడుతూ ఉంటారు. ఎక్కడ ప్రమాదం జరిగినా.. ఎవరు సహాయం కోరిన.. సహాయం చేయడంలో ముందుంటుంది అనుష్క. కరోనా పాండమిక్ టైంలో అనుష్క శర్మ విరాట్ కోహ్లీ చేసిన సేవను ఇండియన్ ప్రభుత్వం ఎప్పటికీ మర్చిపోలేదు.

విరాట్ కోహ్లీని పెళ్లి చేసుకున్న తర్వాత అనుష్క శర్మ సినీ ఇండస్ట్రీలో చాలా సినిమాలు చేసింది. అయితే ప్రెగ్నెన్సీ వచ్చిన తర్వాత అనుష్క సినీ ఇండస్ట్రీకి దూరమైంది. ఈ మధ్యనే మళ్లీ సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ స్టార్ట్ చేసింది. తన కలలను నెరవేర్చుకోవడానికి.. తన ఆశలను తన ఆశయాలను సాధించడానికి సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ స్టార్ట్ చేసింది.సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ లో మంచి మంచి అవకాశాలు రావడం కోసం అనుష్క శర్మ రోజుకు హాట్ ఫోటోషూట్ తో సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తుంది.

తాజాగా ఆమె షేర్ చేసిన పిక్ నెట్టింట వైరల్ గా మారింది. ఆశ్చర్యం ఏమిటంటే ఈ పిక్ లో అమ్మడు ప్యాంట్ వేసుకోలేదు వేసుకోలేదు. వేసుకోలేదో లేక మర్చిపోయిందో తెలియదు కానీ ప్యాంట్ లేకుండానే దర్శనం ఇచ్చింది. హాట్ ధైస్ చూపిస్తూ.. సెక్సీ కళ్ళతో.. కిల్లింగ్ లుక్స్ తో ఇంటర్నెట్ ను షేక్ చేస్తుంది అనుష్క శర్మ. ఈ ఫోటో చూసిన నెటిజన్స్.. అనుష్క శర్మ అందానికి మంత్రముగ్ధులవుతున్నారు. మరికొందరైతే “ఏం పాప ప్యాంటు వేసుకోవడం మర్చిపోయావా” అంటూ ట్రోల్ చేస్తున్నారు .మొత్తం గా ఓవైపు హాట్ కామెంట్స్ మరోవైపు క్రేజీ కామెంట్స్ తో సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తుంది ఈ హాట్ బ్యూటీ అనుష్క శర్మ.

Share post:

Latest