బెల్లీ డాన్స్ తో అందర్నీ షేక్ చేస్తున్న నోరా..!

November 14, 2021 at 10:57 am

హాట్ ఐటెమ్ గర్ల్ గా పేరు పొందిన నోరా ఫతేహి “కుసు కుసు” అనే మ్యూజిక్ వీడియో కోసం ధరించిన డిజైన్ డ్రెస్ ఇప్పుడు అభిమానుల్లో హాట్ టాపిక్ గా మారింది. దాంతోపాటు డాన్స్ తో కూడా అదరగొట్టింది. తాజాగా ఈ ఫొటోలతో పాటు,బెల్లీ డాన్స్ వీడియోని నోరా తన ఇన్స్టాగ్రామ్ ద్వారా షేర్ చేసింది. ఆ వీడియో వైరల్ గా మారుతోంది.

జాన్ అబ్రహం తదుపరి చిత్రం సత్యమేవజయతే -2 లో ఒక కొత్త పాట తో తన అసాధారణ నృత్య కదలికతో నోరా వేడెక్కించింది. ప్రస్తుతం ఈ డాన్సింగ్ ప్రోమో కు సంబంధించి ఒక వీడియో వైరల్ గా మారుతోంది. అంతే కాకుండా కేవలం 24 గంటల్లోనే 22 మిలియన్ల వ్యూస్ తో రికార్డు క్రియేట్ చేసింది.

“ఇవి మరొక ప్రపంచానికి సంబంధించినవి.. మూడ్ “అనే క్యాప్షన్ తో నోరా ఈ ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఈ డ్రెస్సులో ఈమె ఎంతో అద్భుతంగా కనిపిస్తోంది. ఇప్పుడు ఆ వీడియోను మీరు కూడా చూసేయండి

బెల్లీ డాన్స్ తో అందర్నీ షేక్ చేస్తున్న నోరా..!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts