బుల్లి గౌనులో ర‌ష్మి క్లీవేజ్ షో..పిక్స్ చూస్తే మ‌తిపోవ‌డం ఖాయం!

ర‌ష్మి గౌత‌మ్ అంటే తెలియ‌ని వారుండ‌రు. ఆమె అందాల‌కు ఫిదా కాని వారూ ఉండ‌రు. ప్ర‌ముఖ కామెడీ షో `జబర్దస్త్` ద్వారా బుల్లితెర హాట్ యాంక‌ర్‌గా సూప‌ర్ క్రేజ్ సంపాదించుకున్న ర‌ష్మి.. వెండితెరపై కూడా పలు సినిమాల్లో నటించింది.

Image

కానీ, స్టార్ హీరోయిన్‌గా మాత్రం ఎద‌గ‌లేక‌పోయింది. అయితేనేం స్మాల్ స్క్రీన్ ద్వారా కావాల్సినంత ఫాలోయింగ్‌ను ఏర్ప‌ర్చుకుంది. జబర్దస్త్ లోనే కాకుండా ఢీ డాన్స్ షోలో కూడా సంద‌డి చేస్తున్న ర‌ష్మి.. సోష‌ల్ మీడియాలో యాక్టివ్‌గా ఉంటూ ఎప్ప‌టిక‌ప్పుడు గ్లామరస్ ఫోటోలతో కుర్రకారుకు పిచ్చి ఎక్కిస్తూ ఉంటుంది.

Image

తాజాగా బుల్లి గౌను ధ‌రించి థైస్ అందాలు చూపిస్తూ ఫుల్‌గా క్లీవేజ్ షో చేసేసింది ఈ బ్యూటీ. ప్ర‌స్తుతం మ‌తిపోగొడుతున్న ర‌ష్మి లేటిస్ట్ పిక్స్ నెటిజ‌న్లు ఆక‌ట్టుకుంటూ నెట్టింట వైర‌ల్‌గా మారాయి. మ‌రి లేటెందుకు వాటిపై మీరూ ఓ లుక్కేసేయండి.

Image

Image

Image

Image

Image

Image

ImageImage

Image

Image

 

Share post:

Latest