ప‌వ‌న్ `వీర‌మ‌ల్లు`లో త‌న పాత్ర వివ‌రాలు లీక్ చేసేసిన నిధి!

ప‌వ‌ర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ క‌ళ్యాణ్ ప్ర‌స్తుతం వ‌రుస‌ సినిమాలు చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. అందులో క్రిష్ జాగ‌ర్ల‌మూడి సినిమా ఒక‌టి. క్రిష్‌, ప‌వ‌న్ కాంబోలో తెర‌కెక్క‌బోయే ఈ చిత్రానికి `హరిహర వీరమల్లు` అనే టైటిల్‌ను కూడా ఫిక్స్ చేశారు.

పీరియాడిక్ బ్యాక్‌డ్రాప్ తెర‌కెక్కుతోన్న ఈ చిత్రాన్ని తెలుగుతో పాటు హిందీ, త‌మిళ‌ం, మ‌ల‌యాళం భాష‌ల్లో ఏక కాలంలో విడుద‌ల చేయ‌నున్నారు. అలాగే ఈ చిత్రంలో ప‌వ‌న్‌కు జోడీగా నిధి అగ‌ర్వాల్, బాలీవుడ్ బ్యూటీ జాక్వలైన్‌ ఫెర్నాండెజ్ న‌టిస్తున్నారు.

అయితే తాజాగా నిధి ఈ చిత్రంలోని త‌న పాత్ర వివ‌రాల‌ను లీక్ చేసేసింది. ఇందులో త‌న పాత్ర చాలా బావుంటుంద‌ని ఈ బ్యూటీ తెలిపింది. ఇక ఈ మూవీలో తాను గ్రాండ్ కాస్ట్యూమ్స్ వేసుకున్న‌ట్లు వివరించింది. అలాగే త‌న పాత్ర గ్లామ‌ర్‌గా కూడా ఉంటుంద‌ని నిధి చెప్పుకొచ్చింది. దీంతో ఆమె ఒక రాణి పాత్ర‌లో న‌టిస్తుంద‌ని జోరుగా ప్ర‌చారం జ‌రుగుతోంది.‌

Share post:

Latest