బిగ్ షాకింగ్: KKR కప్పు గెలిస్తే బ్రా లేకుండా అలాంటి ఫోటోలు పెడతా.. అన్నంత పని చేసిన లేడీ క్రికెట్ అభిమాని..!!

సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చాక ప్రతి ఒక్కరు స్టార్ సెలబ్రిటీ కావాలి అని బాగా కుతూహలం పడిపోతున్నారు . ఎంతలా అంటే వాళ్ళు గెలిస్తే ఇది చేస్తాం.. వీళ్ళు ఓడిపోతే ఇది చేస్తాం.. ఈ స్టార్ హీరో రిప్లై ఇస్తే ఆ పని చేస్తాం.. నా పుట్టినరోజుకి ఫలానా స్టార్ హీరో రిప్లై ఇవ్వాలి ..ఇలా కొంతమంది అమ్మాయిలు అబ్బాయిలు రకరకాలుగా తమ పేరుని పాపులారిటీ చెందుకోవడానికి ట్రై చేస్తున్నారు. తాజాగా ఓ క్రికెట్ లేడీ ఫ్యాన్ చేసిన సవాల్ ఇప్పుడు ఆమెకు పెద్ద చిక్కులు తెచ్చి పెట్టేలా చేసింది .

కాగా మనకు తెలిసిందే కేకేఆర్ ఐపీఎల్ 2024 విన్నర్ గా నిలిచింది. క్రికెట్ అభిమానుల్లో ఇప్పుడు ఇది హాట్ టాపిక్ గా మారింది . కాగా ఓ మహిళా క్రికెటర్ ఫ్యాన్ ..వెరైటీ ఛాలెంజ్ చేసింది . కోల్కత్తా నైట్ రైడర్స్ జట్టు ఐపిఎల్ కప్పు గెలిచినట్లయితే నేను బ్రా లేకుండా ఫోటోలు పోస్ట్ చేస్తాను అంటూ ఓపెన్ సవాల్ విసిరింది. ఈ మేరకు సోషల్ మీడియాలో ఒక పోస్ట్ కూడా చేసింది . అయితే తాజాగా కేకేఆర్ ఘన విజయం సాధించింది .

ఈ క్రమంలోనే అమ్మడుకి తన ఛాలెంజ్ గుర్తు చేశారు ఆకతాయిలు. అన్న విధంగానే బ్రా లేకుండా తాను దిగిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో అప్లోడ్ చేసింది . దీనితో ఒక్కసారిగా సోషల్ మీడియా షేక్ అయిపోయింది . అమ్మాయిలు ఈ రేంజ్ లో విచ్చలవిడిగా అందాలను ఆరబోసేస్తున్నారా..? అసలు అలాంటి ప్రామిస్ చేయడమే తప్పు.. చేశాక మళ్ళీ ఆ ప్రామిస్ నిలబెట్టుకోవడం ఇంకా ఇంకా తప్పు ..ఏంది ఈ సభ్య సమాజం ఇలా తయారయింది అంటూ పెద్దవాళ్లు ఘాటుగా కామెంట్స్ పెడుతున్నా . ఇప్పుడు ఆ అమ్మాయి బ్రా లేని ఫొటోస్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి . రకరకాలుగా కుర్రాళ్ళు కామెంట్స్ పెడుతున్నారు . కొందరు పచ్చి బూతులు కూడా మాట్లాడుతున్నారు..!!