ఘాటు అందాలను ఒక్కసారిగా పెంచేసిన సురేఖ వాణి డాటర్.. తట్టుకోలేకపోతున్నాం అంటున్న కుర్రాళ్లు…!

హీరోయిన్ కాకపోయినప్పటికీ తన అందచందాలను చూపిస్తూ అందరిని ఆకర్షించిన ముద్దుగుమ్మ సుప్రీత తీరు. ఎప్పటికప్పుడు తన హాట్ అందాలతో కుర్రాళ్ళకి పిచ్చెక్కిస్తూ ఉంటుంది సురేఖ వాణి డాటర్. దీంతో నిత్యం ఏదో ఒక రకంగా వార్తల్లో నిలుస్తూ ఉంటుంది. ఇక ఈ ముద్దుగుమ్మ పై ఎన్ని రకాల అసభ్యకర కామెంట్లు వచ్చిన ఏమాత్రం పట్టించుకోకుండా తన పని తాను చేసుకుంటూ పోతుంది.

ఈ క్రమంలోనే తల్లికి తగ్గ కూతురు అని కూడా అనిపించుకుంది. ఇక తాజాగా ఈ ముద్దుగుమ్మ షేర్ చేసిన కొన్ని ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్నాయి. రోజురోజుకి ఘాటు అందాలను పెంచేస్తూ కుర్రాలని ఉర్రూతలూగిస్తుంది ఏ ముద్దుగుమ్మ.

ఈ క్రమంలోనే బీచ్ లో ఉన్న కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఎద అందాలు చూపిస్తూ రెచ్చిపోయింది ఈ బ్యూటీ. ఇక ప్రస్తుతం ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతుండగా…” రోజు రోజుకి గ్లామర్ డోస్ పెంచేస్తున్నావ్. ఇక కొన్ని రోజులు ఉంటే ఒంటిపై బట్టలు కూడా ఉంచుకునే లాగా లేవు ” అంటూ ఫైర్ అవుతున్నారు.