ఆంటీ లో కూడా ఆ ఫిగర్ అంత బాగుంటుందా..? ఇది చూసాక ఏ మగాడైన అలా అనాల్సిందే..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఉండే హాట్ ముద్దుగుమ్మలు ఎలా అందాలు ఆరబోస్తున్నారు ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . సోషల్ మీడియా ఆన్ చేసిన మొదలు ఏదో ఒక ముద్దుగుమ్మ హాట్ హాట్ అందాలను ఆరబోసి కుర్రాళ్లకి క్రేజీ ఫీలింగ్ ను కలగజేస్తుంది . అయితే కేవలం హాట్ అండ్ సెక్సీ ఫిగర్ ఉన్న ముద్దుగుమ్మలు మాత్రమే ఇలా చేస్తున్నారా..? అంటే నో అని చెప్పాలి . ఏజ్ ఎక్కువైపోయిన ఆంటీ లాంటి హీరోయిన్స్ కూడా కత్తిలాంటి హాట్ అందాలను వలకబోస్తున్నారు .

తాహా గా అదే లిస్ట్ లోకి యాడ్ అయిపోయింది ప్రియమణి . కాగా మొదటి నుంచి చాలా పద్ధతిగా కనిపించే ప్రియమణి ఈ మధ్య కాస్త హద్దులు మీరుతుందని చెప్పాలి . రీసెంట్ గానే పుట్టినరోజును గ్రాండ్గా సెలబ్రేట్ చేసుకున్న ప్రియమణి.. ఫుల్ లెంత్ పింక్ కలర్ ఫ్రాక్ లో దర్శనమిచ్చింది. ఎదభాగాలను డీప్ గా చూపిస్తూ స్లీవ్ లెస్ ఫ్రాక్ లో ప్రియమణి కిర్రాక్ ఫోజులు ఇచ్చింది.

మరీ ముఖ్యంగా తన కళ్ళతోనే కుర్రాళ్ళను చంపేసే విధంగా ఉన్న ఈ ఫోటోలు చూసి కుర్రాళ్ళు హాట్ హాట్ టెంప్టింగ్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . అంతేకాదు ఆంటీలకు కూడా ఇంత కత్తిలాంటి ఫిగర్ ఉంటుందా..? అంటూ బోల్డ్ గా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . దీంతో ఈ ఫొటోస్ చూసిన ఎవరైనా సరే ప్రియమణి ని హీరోయిన్గా తీసుకోవడం పక్క అంటూ కూడా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. దీంతో సోషల్ మీడియాలో ప్రియమణి లేటెస్ట్ ట్రెండీ హాట్ ఫొటోస్ వైరల్ గా మారాయి..!!