పైన సెక్సీ.. కింద నాటీ.. నీహారిక క్లీవేజ్ అందాల షో..చూసుకున్నోడికి చూసుకున్నంత..!!

టాలీవుడ్ మెగా బ్రదర్ గా పాపులారిటీ సంపాదించుకున్న నాగబాబు ముద్దుల కూతురు నిహారిక పేరు రీసెంట్గా సోషల్ మీడియాలో ఏ రేంజ్ లో మారుమ్రోగిపోతుందో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . దానికి మెయిన్ రీజన్ ఆమె తన భర్త జొన్నలగడ్డ చైతన్య కి విడాకులు ఇవ్వబోతూ ఉండడమే కారణం అంటూ తెలుస్తుంది. నిహారిక నిజంగానే తన భర్త చైతన్యకు విడాకులు ఇస్తుందో లేదో తెలియదు కానీ ..సోషల్ మీడియాలో.. వెబ్ మీడియాలో.. సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఆమె విడాకులు తీసుకోబోతుంది అన్న వార్త మాత్రం రేంజ్ లో హాట్ టాపిక్ ట్రెండ్ అవుతుంది .

ప్రతిరోజు నిహారిక నిహారికకు ..ఆమె భర్తకు సంబంధించిన ఏదో ఒక న్యూస్ వైరల్ అవుతూనే ఉంది . దీనికి తగ్గట్టే నిహారిక కూడా ఎక్కడ స్పందించకపోవడంతో ఇది నిజమే అంటున్నారు అభిమానులు . అంతేకాదు ఎప్పుడు పద్ధతిగా ఉండే నిహారిక హద్దులు మీరి ఫోటోషూట్స్ చేస్తూ ఉండటం కూడా ఇందుకు కారణం అంటూ తెలుస్తుంది. రీసెంట్గా నిహారిక ఎల్లో డ్రెస్సులు హద్దులు మీరిపోయింది ఎంతలా అంటే బ్రా లేకుండా బ్యాక్.. ప్యాంట్ లేకుండా ధైస్ చూపించేసింది.

దీంతో అమ్మడి ఫోటో షూట్ పై రకరకాల కామెంట్స్ వినిపిస్తున్నాయి. కొందరు నీకు కావాల్సింది ఇదే కదా..? అందుకే మొగుడికి విడాకులు ఇవ్వబోతున్నావ్ అంటుంటే..మరికొందరు ఫ్రీ బర్డ్ ఇంకెందుకు అది కూడా విప్పేసేయ్ అంటూ దారుణాతి దారుణంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . దీంతో నీహారిక ప్యాంట్ లేని ఫోటోస్ వైరల్ గా మారాయి..!!

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Niharika Konidela (@niharikakonidela)

Share post:

Latest