ఒకరితో సెక్స్..మరొకరితో పెళ్లి.. ఈ స్టార్ హీరో భార్య చేసిన గబ్బు పనులు తెలిస్తే..కడుపు మండిపొద్ది…!!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో లవ్ – డేటింగ్ – ప్రేమ – పెళ్లిళ్లు విడాకులు ఎంత కామన్ గా జరుగుతూ ఉంటాయో ప్రత్యేకంగా చెప్పక్కర్లేదు . ఇలాంటివన్నీ సినిమా ఇండస్ట్రీలో ఎప్పుడు జరుగుతూ ఉండేవే. కానీ రీసెంట్గా సోషల్ మీడియాలో వైరల్ అవుతున్న న్యూస్ వింటే మాత్రం ఆ స్టార్ హీరో అభిమానులు గుండె పగిలిపోతుంది అని చెప్పాలి. అంత దారుణాతి దారుణంగా స్టార్ హీరో భార్యను ట్రోల్ చేస్తున్నారు ఆకతాయిలు.

కాగా సినిమా ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోగా పేరు సంపాదించుకున్న ఈ స్టార్ ప్రజెంట్ ఇండస్ట్రీలో టాప్ రేంజ్ లో దూసుకుపోతున్నాడు. అయితే ఆయన సినిమా హిట్ అయిన తర్వాత కూడా ఈ హీరో ఎటువంటి సినిమాలుకుసైన్ చేయకపోవడంతో అందరూ ఈ హీరో పై ఎక్కువ కాన్సన్ట్రేషన్ చేస్తున్నారు . ఈ క్రమంలోనే ఆయన ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకున్న భార్య గురించి నీచంగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఆమె పెళ్లికి ముందే ఒకరిని ప్రేమించిందని .. అతగాడితో సెక్స్ కూడా చేసిందని ..అంత మోజు తీరిపోయాక ఆ అబ్బాయి వదిలేస్తే ..

ఈ హీరోని ప్రేమించి స్టార్ హీరో భార్యగా స్టేటస్ అందుకొని ..ఇప్పుడు ఇండస్ట్రీలో రాజ్యం ఏలేస్తుందని చెప్పకు వస్తున్నారు. అంతేకాదు ఆ స్టార్ హీరో భార్య ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో చాలా యాక్టివ్ గా మారింది అని .. తన భర్త పేరు కన్నా ఆమె పేరు ఎక్కువ జనాల్లోకి వెళ్ళడానికి తాపత్రయపడుతుందని అభిమానులు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . దీంతో ఆ స్టార్ హీరో అభిమానులు వదినమ్మ అని పిలుచుకున్న ఈమె ఇంత జగత్ కంత్రి దా..? అంటూ మండిపడుతున్నారు . అంతేకాదు ఆ స్టార్ హీరో భార్య ని ట్రోల్ చేస్తున్నారు..!!

Share post:

Latest