ఒంటిపై నూలుపోగులేకుండా హీరోయిన్ ఘాటు సెల్ఫీ.. ఆ సీక్రెట్ పార్ట్ కనిపించేలా.. మరి ఇంత ఘోరమా..!

ఏ ముహూర్తాన సోషల్ మీడియా అందుబాటులోకి వచ్చిందో కానీ.. దీని పుణ్యమా అని ఎంతో మంది భామలు దేశ వ్యాప్తంగా హైలైట్ అయ్యారు. మరీ ముఖ్యంగా కొందరు హీరోయిన్లు అందాలను ఆరబోస్తూ ఫాలోయింగ్‌ను అమాంతం పెంచుకున్నారు. అలాంటి వారిలో మాజీ మిస్ ఇండియా ఇంటర్నేషనల్, బాలీవుడ్ హీరోయిన్ ఈషా గుప్తా ఒకరు. చాలా కాలంగా మోడల్‌గా, నటిగా కనిపించిన ఈ బ్యూటీ.. ఈ మధ్య కాలంలో మత్రం ఎక్కువగా సోషల్ మీడియాలో రెచ్చిపోతోంది.

Esha Gupta: 'I was told my nose is round, people also advised me to get  injections for fair skin' | Hindi Movie News - Bollywood - Times of India

నటిగా పరిచయం అవడానికి ముందే ఈషా గుప్తా మోడలింగ్ రంగంలో హవాను చూపించింది. ఈ క్రమంలోనే 2007లో జరిగిన ఫెమీనా మిస్ ఇండియా పోటీల్లో గెలిచింది. దీని తర్వాత ఈ అమ్మడికి గుర్తింపు, పాపులారిటి భారీ స్థాయిలో దక్కడంతో సినిమా ఆఫర్లు కూడా వెల్లువెత్తాయి. ఈ క్రమంలోనే ‘జన్నత్’ మూవీతో ఈషా గుప్తా నటిగా తన ప్రయాణాన్ని మొదలు పెట్టింది.

Photos: Esha Gupta raised the temperature with her hotness -  News8Plus-Realtime Updates On Breaking News & Headlines

సినిమాల్లోకి ఎంట్రీ ఇచ్చిన తర్వాత సుదీర్ఘ కాలం పాటు ఈషా గుప్తా హీరోయిన్‌గా, విలన్‌గా, క్యారెక్టర్ ఆర్టిస్టుగా ఎన్నో సినిమాల్లో నటించింది. అలాగే ఆమె కొన్ని స్పెషల్ సాంగ్స్‌ కూడా చేసింది. ఈ క్రమంలోనే రామ్ చరణ్ నటించిన ‘వినయ విధేయ రామ’లో ‘ఏక్ బార్ ఏక్ బార్’ అనే పాటతో ఈషా గుప్తా తెలుగులోకి కూడా ఎంట్రీ ఇచ్చింది. దీంతో ఈ బ్యూటీ పేరు మారుమ్రోగింది.

Esha Gupta unleashes her bold avatar yet again! | Hindi Movie News -  Bollywood - Times of India

బాలీవుడ్ హాట్ బ్యూటీ ఈషా గుప్తాకు సంబంధించిన హాట్ పిక్ ఒకటి ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో విపరీతంగా వైరల్ అవుతోంది. అందులో టాప్ అందాలను ఓపెన్ చేసేసి మరీ ఎక్స్పోజింగ్ చేసేస్తోంది.ఈ ఘాటు పిక్కు నెటిజన్ల నుంచి భారీ స్థాయిలో స్పందన లభిస్తోంది. ఫలితంగా ఇది చాలా తక్కువ సమయంలోనే విపరీతంగా వైర‌ల్‌ అవుతోంది. దీంతో ఈ అమ్మడి పేరు నెట్టింట‌ తెగ ట్రెండ్ అవుతూనే ఉంది.

Share post:

Latest