పెళ్ళి తరువాత పోర్న్ ఎక్కువుగా చూస్తున్న కత్రినా..ఎందుకంటే..?

భార్య భర్తల మధ్య చిలిపి తగాదాలు ..చిలిపి సరసాలు ..చాలా కామన్ . ఎన్నిసార్లు గొడవలు జరిగితే అంత ప్రేమ రెట్టింపు అవుతుంది అని ఇంట్లో పెద్దవాళ్లు చెబుతుంటారు. అంతెందుకు లైఫ్ లో చాలామంది ఈ ఫీలింగ్ ని అనుభవించే ఉంటారు . మరి ముఖ్యంగా భార్యాభర్తలు చిన్న గొడవ జరిగితే ఆ తర్వాత పెరిగే ప్రేమ చూపించే ఎఫెక్షన్ చాలా బాగుంటుంది. ఆ ఫీలింగ్ చెప్తే కంటే అనుభవిస్తేనే కిక్కు.

అయితే ప్రజెంట్ అలాంటి ఓ న్యూస్ కత్రినాకు సంబంధించి సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది . మనకు తెలిసిందే ఏడాది క్రితం బాలీవుడ్ నటుడు విక్కీ కౌశల్ ని ప్రేమించి పెళ్లి చేసుకుమ్మ కత్రినా.. కొన్నాళ్లు అతగాడితో డేటింగ్ కూడా చేశారంటూ చెప్పుకొచ్చినా..ఆ విషయం మాత్రం ఎక్కడ నోరు జారట్లేదు ఈ జంట. కాగా పెళ్లి తర్వాత కత్రినా – విక్కి ఓ రేంజ్ లో ఎంజాయ్ చేస్తున్నారు. మరీ ముఖ్యంగా ఇద్దరు ఏదైనా విషయంలో గొడవ పడితే మాత్రం కచ్చితంగా వాళ్ళ మైండ్ రిలాక్స్ అవ్వాలన్న.. వాళ్ళ గొడవ సర్దు మనిగి సెట్ అవ్వాలన్న ..వెంటనే ఏదైనా పోర్న్ వీడియో చూసి చిలౌట్ అవుతూ ఉంటారంట.

Katrina Kaif

ఇదే న్యూస్ ప్రజెంట్ సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారింది. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో విక్కి స్టార్ హీరోయిన్ కత్రినా ఇలాంటి పోర్న్ వీడియోస్ చూసి ఎంజాయ్ చేస్తారా అంటూ సోషల్ మీడియాలో జనాలు కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ఏది ఏమైనా సరే కత్రినా రొమాంటిక్ అని తెలుసు కానీ ..మరి ఇలాంటి రొమాంటిక్ అమ్మాయా భరించలేం అంటూ కొందరు ఫన్నీగా కామెంట్స్ చేస్తుంటే ..మరికొందరు ఇప్పటివరకు అబ్బాయిల మాత్రమే పోర్న్ చూస్తారని అనుకున్నాము ..అమ్మాయిలు కూడా చూస్తారని ఇప్పుడే అర్థమైంది.. అంటూ హద్దుల మీరి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ఏది ఏమైనా సరే కత్రినా – విక్కి వైవాహిక జీవితం సాఫీగా సాగిపోతుంది . అదే చాలంటూ కత్రినా ఫ్యాన్స్ చెప్పుకొస్తున్నారు . ఈ న్యూస్ జంట అన్ని విషయాల్లో న్యూ ఫార్ములా ను ఇంప్లిమెంట్ చేస్తూ తెగ ఎంజాయ్ చేసేస్తుంది.