మొత్తానికి స‌మంత ఇలా కూడా అక్కినేనికి గ‌ట్టి దెబ్బ కొట్టింది…!

కొన్ని సినిమాలు బాక్సాఫీస్ వద్ద ఎంతో ఈజీగా హిట్ టాక్ తెచ్చుకుంటాయి. ఇక మరికొన్ని సినిమాలో టాక్ ఎలా ఉన్నా కూడా భారీ కలెక్షన్స్‌ రాబడతాయి. అయితే ఇప్పుడు టాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ సమంత తాజా సినిమా యశోద. ఈ చిత్రంలో సమంత పాన్ ఇండియా హిట్ కొట్టేద్దాం అనుకుంది.. కానీ తన క‌ల‌ నెరవేరలేదు. ఈ సినిమా విడుదలైన రెండు వారాలకు అన్ని భాషలలో కలుపుకొని ప్రపంచవ్యాప్తంగా రూ.33 కోట్ల గ్రాస్ కలెక్షలను రాబట్టుకుంది.

ఈ సినిమాను నిర్మించిన నిర్మాతలకు దాదాపు రూ.18 కోట్ల షేర్ వచ్చిన‌ట్టు. ఈ పాన్ ఇండియా హిట్ తో సమంత తన స్టార్ డంను మరో రేంజ్ కు తీసుకువెళ్లింది. నిజంగా చెప్పాలంటే ఎవరు ఎంచుకొని సరోగసి లేడీ ఓరియంటెడ్ కథ ఎంచుకోవ‌డం గ్రేట్‌. ఈ సినిమాలో ఏమాత్రం గ్లామర్ టచ్ కానీ, అడల్ట్ కామెడీ లేక‌పోయినా సమంత సింగిల్ హ్యాండ్ తో ఈ సినిమాతో రూ.33 కోట్ల గ్రాస్ వసూలు రాబట్టేలా చేసింది.

Samantha Naga Chaitanya Divorce | అంత చిన్న గొడవ విడాకుల వరకు దారి  తీసిందా.. అసలు కారణం ఇదే అట..

సినిమాకు సమంత ఏం మాత్రం ప్రమోషన్లో పాల్గొనకపోయినా.. కేవలం ఒక ఇంటర్వ్యూ, ఇన్‌స్టాగ్రామ్ స్టోరీస్‌తో సినిమాను ఈ స్థాయికి తీసుకువెళ్లిందంటే గొప్ప‌ విషయమే. ఒకవేళ ఇదే యశోద సినిమాను సమంత బాగా తిరిగి ప్రమోషన్ చేసి ఉంటే మాత్రం ఈ సినిమా బాక్సాఫీస్ వద్ద కలెక్షన్ల వర్షం కురిపించేదే. ఏదేమైనా అక్కినేని హీరోల సినిమాలు ఫ‌ట్ మంటుంటే స‌మంత సింగిల్ హ్యాండ్‌తో ఇంత పెద్ద హిట్ కొట్టి త‌న పైచేయి చాటుకుంది.

Share post:

Latest