ఆ ఒక్క బటన్ ఊడితే ఉంటాది చూడు ..నా సామీ రంగా.. బంచిక్ బంచిక్ బం అవ్వాల్సిందే..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో హాట్ బ్యూటీస్ ఎలా తమ అందాలను ఆరబోస్తున్నారు ప్రత్యేకించి చెప్పనవసరం లేదు. ముఖ్యంగా బాలీవుడ్ ముద్దుగుమ్మలు అయితే టోటల్ క్లీవేజ్ షో చేస్తూ కుర్రాళ్లకు నిద్ర పట్టని రాత్రులను గిఫ్ట్ గా ఇస్తున్నారు . మరీ ముఖ్యంగా కీయరా అద్వానీ లేటెస్ట్ గా షేర్ చేసిన హాట్ ఫొటోస్ ఇంటర్నెట్ ని షేక్ చేస్తున్నాయి . ఈ హాట్ బ్యూటీ పలు సినిమాలతో బిజీగా ఉన్న విషయం తెలిసిందే . ఓ పక్క బిగ్ ప్రాజెక్ట్స్ లో భాగమై .. ఫుల్ బిజీ షెడ్యూల్స్ లో ఉన్నా కానీ ..ఎప్పటికప్పుడు తన లేటెస్ట్ ట్రెండీ వేర్ హాట్ ఫోటోషూట్స్ ని షేర్ చేస్తూ అభిమానులను ఉక్కిరిబిక్కిరి చేస్తుంటుంది .

అంతేకాదు బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో సిద్ధార్ధ్ మెళోత్రా తో ప్రేమాయణం నడిపిస్తుంది అంటూ కొన్ని నెలలుగా వార్తలు వస్తూనే ఉన్నాయి. అంతెందుకు మొన్నటికి మొన్న ఇద్దరు కలిసి చేసిన అడ్వర్టైజ్మెంట్ లో వీళ్ల చనువు చూసిన జనాలు వీళ్ళకి పెళ్లి అయిపోయిందా అన్న అంత అనుమానాలు కలిగించాయి. అయితే ఇంకా పెళ్లి చేసుకోలేదన్న న్యూస్ బయటపడింది. కాగా త్వరలోనే ఈ జంట పెళ్లి పీటలు ఎక్కబోతుంది అంటూ బాలీవుడ్ మీడియాలో ఓ న్యూస్ వైరల్ గా మారింది . తమపై వస్తున్న పెళ్లి వార్తలను ఖండించిన ఈ జంట పెళ్లికి ముందే హనీమూన్ అంటూ హాట్ హాట్ ప్లేసుల్లో హిట్ పుట్టించే ఫొటోస్ తో కుర్రాళ్లకు మంట రేపుతున్నారు.

రీసెంట్గా కీయారా అద్వాని చేసిన వైట్ ట్రెండీ ఫోటోషూట్ సోషల్ మీడియాలో టాప్ రేంజ్ లో దూసుకుపోతుంది . మరీ ముఖ్యంగా స్లిట్ స్కట్లో ..ధైస్ చూపిస్తూ ..టాప్ కి వచ్చేసరికి ఎదభాగాలను టోటల్గా గాలికి వదిలేసి చిన్న బటన్ తో ముడి పెట్టింది . పొరపాటున ఆ బట్టను ఊడితే అమ్మడు పరువు మొత్తం గంగలో కలిసి పాయే అంటున్నారు జనాలు . మరికొందరు ఆ బట్టన్ ఉడితే బాగుంటుంది అంటూ కామెంట్ చేస్తున్నారు . ఏది ఏమైనా సరే బటన్ ఊడితే ట్రోలర్స్ చేతిలో బంచిక్ బంచిక్ బం అవ్వాల్సిందే అంటూ హద్దుల మీరి వల్గర్ గా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు . ఏది ఏమైనా సరే కీయార తన లేటెస్ట్ ఫోటోషూట్స్ తో బాలీవుడ్ ను షేక్ చేస్తుంది అన్నది మాత్రం వాస్తవం.

Share post:

Latest