డ‌బ్బుల కోసం రాత్రిళ్లు పెళ్లైన హీరోతో అలాంటి ప‌నులు చేస్తోన్న త‌మ‌న్నా…!

సినిమా ఇండస్ట్రీలో స్టార్ హీరోయిన్ గా మిల్కీ బ్యూటీ తమన్నా మంచి పేరు తెచ్చుకుంది. తమన్నా ప్రస్తుతం టాలీవుడ్ లోనే కాకుండా కోలీవుడ్, బాలీవుడ్ లోనూ సినిమాలు చేస్తూ మంచి గుర్తింపుతో పాటు ఎంతోమంది అభిమానులను సంపాదించుకుంది. ఇక తనలో ఉన్న కలర్, డాన్స్, అందం, టాలెంట్ ఆమెకు మరింత ప్లస్ అయ్యాయి. తమన్నాకు ఎక్స్‌ప్రెష‌న్స్ పెద్దగా పలికించలేకపోయినా తన ఫిగర్ తో అందర్నీ ఫిదా చేస్తుంది. ఇక రీసెంట్గా వచ్చిన `బ‌బ్లి బౌన్సర్` సినిమాతో తమన్నా ఫ్లాప్ లిస్టులో కూర్చుంది.

ఈ సినిమా అతి దారుణమైన డిజాస్టర్ టాక్ తెచ్చుకుంది. కనీసం ఈ సినిమాలో మిల్కీ బ్యూటీ నటనకు కూడా మంచి మార్కులు అయితే పడలేదు. ఇకపోతే తమన్నా గురించి టాలీవుడ్ మీడియాలో ఒక వార్త వైరల్ గా మారింది. అదేంటంటే తమన్నా తన బ్యాంక్ బ్యాలెన్స్ పెంచుకోవడానికి బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో ఉన్న ఓ స్టార్ హీరోని వలలో వేసుకున్నట్లు సమాచారం. ఇక అంతే కాదు ఆ హీరోకి ఇప్పటికే పెళ్లయి రెండుసార్లు విడాకులు కూడా అయ్యాయట.

ఆ స్టార్ హీరోతో తమన్నా మిడ్ నైట్ ఎవ్వరాలు కూడా ఎక్కువగా నడుపుతుందట. ఎందుకంటే బాలీవుడ్ మీడియాలో ఛాన్సులు అందుకోవడం కోసం బాలీవుడ్ లో ఉన్న మరొక డైరెక్ట్ ని కూడా తమన్నా లైన్ లో పెట్టినట్లు తెలుస్తుంది. అయితే తమన్నా కి సౌత్ లో అభిమానులు ఉన్నప్పటికీ నార్త్ లో కూడా తన ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ పెంచుకోవడానికి తమన్నా ఇలాంటి చీప్ ట్రిక్స్ ప్లే చేస్తుందని బాలీవుడ్ మీడియా కోడై కూస్తుంది.

ఇక ఈ విషయం తెలిసిన తమన్నా అభిమానులు నీకు ఇదే పోయంకాలం అంటూ.. డబ్బుల కోసం పెళ్లయిన హీరోతో అర్ధరాత్రి అలాంటి పనులు చేస్తావా ? అని ఆమెను అసహ్యించుకుంటున్నారు. డబ్బు, అవకాశాల కోసం ఎంతకైనా దిగజారుతావా తమన్నా.. అంటూ నెగిటివ్ కామెంట్స్ పెడుతున్నారు.