కుర్రాళ్లను టెంప్ట్ చేస్తున్న అనసూయ హాట్ వీడియో ..అద్దిరిపోయిందంతే..!!

అనసూయ..ఓ లేడీ హాట్ బాంబ్..అని అంటుంటారు అభిమానులు. జబర్ధస్త్ షో తో కెరీర్ స్టార్ట్ చేసిన అనసూయ..ఆ తరువాత మెల్లగా మెల్లగా తన అందాలను ఆరబోస్తూ..వెండి తెర పై కూడా తన సత్తా చాటుతూ వస్తుంది. ఇప్పటికే అటు వెండి తెర ఇటు బుల్లి తెర పై తిరుగులేని విజయంతో దూసుకుపోతున్న అనసూయ మరో వైపు పలు ఈవెంట్లలలో కూడా సందడి చేస్తూ వస్తుంది.

- Advertisement -

రీసెంట్ గా మాటీవీలో “పార్టి లేదా పుష్ప” అనే కార్యక్రమంలో ఓ పాట కు చిందేసింది. ఈ ఈవెంట్ కి నాగబాబు ముఖ్య అతిధిగా రాగా..సుడిగాలి సుధీర్ హోస్ట్ గా వ్యవహరించారు. ఈ షో పలువురు జబర్ధస్త్ కమెడీయన్స్ తమదైన స్టైల్ లో స్కిట్లు వేసి అలరించిన్నట్లు ప్రోమో చూస్తేనే అర్ధమైపోతుంది.

కాగా, ఈ షో లో అనసూయ ఓ మాస్ పాటకు హాట్ స్టెప్పులతో ఇరగదీసింది. గ్రీన్ జాకెట్ లో… మెరూన్ లంగా తో నాభీ అందాలను చూయిస్తూ..నాలుక మడత పెడుతూ ఊర మాస్ లుక్స్ తో చంపేసింది. అమ్మడు అలా అలా ఎగిరి ఎగిరి..డ్యాన్స్ చేస్తుంటే.. కుర్రాళ్ల మతులు పోవాల్సిందే. అయితే ఈ ప్రోమో నెట్టింట తెగ వైరల్ గా మారింది. ప్రోమోనే ఈ రేంజ్ లో దూసుకుపోతుంటే..మరి ఫుల్ ఎపిసోడ్ టెలికాస్ట్ అయ్యాక..పరిస్ధితి ఎలా ఉంటుందో అర్ధంచేసుకోవచ్చు.

Share post:

Popular