సోషల్ మీడియా ని షేక్ చేస్తున్న హాట్ హీరోయిన్ బ్రా లెస్ పిక్స్ .. తట్టుకోలేం రా బాబోయ్..!!

బాలీవుడ్ బ్యూటీ కియారా అద్వానీ..సూపర్ హాట్ హీరోయిన్ అంటూ పేరు తెచ్చుకున్న ఈమె ఇప్పుడు సౌత్ లో క్రేజీయస్ట్ హీరోయిన్ గా మారిపోయింది. బాలీవుడ్ లో వరుస సినిమా అవకాశాలు అందుకుంటూ టాప్ బ్యూటీలకి సైతం చుక్కలు చూయిస్తున్న కియరా అంటే బాలీవుడ్ బడా స్టార్స్ కి కూడా అదో తెలియని కిక్కు. అమ్మడు యాక్టింగ్ స్టైల్ అంటే చాలా మందికి ఇష్టం అమాయకపు లుక్స్ తో ఆకట్టుకోవాలి అన్న..హాట్ లుక్స్ తో టెంట్ చేయాలి అన్న..కియారా తరువాతనే ఎవ్వరైనా..

కియారా అద్వాని ప్రస్తుతం బాలీవుడ్ లో మంచి ఫాంలో ఉన్న హీరోయిన్. ఈమె చేతిలో నాలుగు బడా ప్రాజెక్ట్స్ ఉన్నాయి. తెలుగులో ప్రస్తుతం ఋఛ్15 సినిమాలో హీరోయిన్ గా నటిస్తున్న ఈమె..మరో తెలుగు సినిమాలో కూడా అవకాశం దక్కించుకున్నత్లు తెలుస్తుద్మి. ఇలా వరుస సినిమాల్లో బిజీ గా ఉన్నా కానీ, అమ్మడు ఎప్పటికప్పుడు లేటేస్ట్ ఫోటో షూట్లతో రెచ్చిపోతూ ఫోజులిస్తుంటుంది. హాట్ ఫోటో షూట్ లల్లో అమ్మడు స్టైల్ నే వేరు.

రీసెంట్ గా కియారా అద్వానీ చేసిన ఫోటో షూట్ నెట్టింట టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతుంది. పర్పుల్ కలర్ అవుట్ ఫిట్ లో..చాలా హాట్ గా కనిపించింది. బ్రా లెస్ పిక్స్ తో కియారా ఇచ్చిన ఫోటో స్టిల్స్ నెట్టింట వైరల్ గా మారాయి. ఈ ఫోటో చూసిన కుర్రాళ్లు హద్దులు మీరి కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. టూ హాట్ అంటు ఒకరు..సెక్సీ అంటూ మరోకరు..కామెంట్స్ వర్షం కురిపిస్తున్నారు. కాగా, చాలా కాలంగా బాలీవుడ్ బడా హీరో సిద్దార్థ్ మల్హోత్రాతో కియారా ప్రేమాయణం నడుపుతుందన్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే దీనిపై వీరెప్పుడు అధికారిక ప్రకటన చేయలేదు.

Share post:

Popular