వారికీ కేంద్రం బంపర్ ఆఫర్..!

కరోనా వైరస్ శరవేగంగా విస్తరిస్తూ వస్తోంది. కోవిడ్ 19 నుంచి రక్షణ కల్పించేందుకు ప్రభుత్వాలు కూడా వ్యాక్సినేషన్ డ్రైవ్‌ను ప్రారంభించాయి. మార్చి 1 నుంచే ఇది ప్రారంభమైంది. అందువల్ల ప్రతి ఒక్కరూ కోవిడ్ 19 వ్యాక్సిన్ తీసుకోవాలి. అప్పుడే కరోనా నుంచి రక్షణ పొందొచ్చు. వ్యాక్సినేషన్ పెంచడానికి కేంద్ర ప్రభుత్వం వినూత్న కార్యక్రమంతో ముందుకు వచ్చింది. కరోనా వ్యాక్సిన్ వేసుకున్న వారు రూ.5 వేలు గెలుచుకునే అవకాశం కల్పిస్తోంది. దీనికోసం మీరు ఒక పని చేయాల్సి ఉంటుంది. కరోనా వ్యాక్సిన వేయించుకునే ఫోటోలు తీసుకోవాలి.

అప్పుడు 5000 రూపాయలు గెలుచుకునే అవకాశం ఉంటుంది. మై గౌట్ ఇండియా తన లింక్‌ను ట్విట్టర్‌లో షేర్ చేసింది. ఇక్కడ మీరు మీ ఫోటోను షేర్ చేయవచ్చు. ఫోటోను భాగస్వామ్యం చేయడానికి ఈ లింక్‌లో Https://bit.ly/34h2CRT . మీరు అధికారిక వెబ్‌సైట్‌కి వెళ్లి ఈ పోటీ ఎంపికలో అభ్యర్థించిన సమాచారాన్ని నింపి మీ ఎంట్రీని సమర్పించండి. దీని తరువాత బెస్ట్ ఎంట్రీని ప్రభుత్వం ఎంపిక చేస్తుంది. ఈ పోటీలో భాగంగా ప్రతి నెల 10 ఎంట్రీలు ఎంపిక చేయబడతాయి. అటువంటి పరిస్థితిలో, ప్రవేశ ఎంపికపై 5000 రూపాయలు ఇవ్వబడుతుంది. MYgov అధికారిక ట్వీట్ దాని గురించి సమాచారం ఇస్తుంది. విజేతలకు తెలియజేస్తుంది.

Share post:

Latest