బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇవ్వనన్న శ్రీ లీలా.. ఆ క్రేజీ హీరో సినిమాలో ఛాన్స్..?!

టాలీవుడ్ యంగ్ బ్యూటీ శ్రీ లీల ఇండస్ట్రీలోకి అతి చిన్న వయసులోనే అడుగుపెట్టి.. త‌క్కువ టైంలోనే స్టార్ హీరోయిన్గా దూసుకుపోతున్న సంగతి తెలిసిందే. ప్రస్తుతం ఉన్న స్టార్ హీరో, హీరోయిన్ల అందరిలోనూ ఈ అమ్మ‌డి వయసు చాలా చిన్నది. అయినప్పటికీ బోల్డ్ ఆలోచనలతో క‌థ‌ల‌ను ఎంచుకుంటూ సినిమాల్లో దూసుకుపోతూంది. వరుస అవకాశాలను దక్కించుకుంటున్న ఈ చిన్న‌ది ఇప్పటికే పలువురు టాలీవుడ్ అగ్ర హీరోల సరసన నటించి మెప్పించింది. ఇక ఇప్పుడు ఈ అమ్మ‌డు బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇస్తుందంటూ వార్తలు వైరల్ అవుతున్నాయి.

Sreeleela in talks to make her Bollywood debut opposite Ibrahim Ali Khan in  sports drama Diler?

కొద్దిరోజుల క్రితం సైఫ్ అలీఖాన్ తనయుడు ఇబ్రహీం అలీ ఖాన్ నటించనున్న‌ ఓ హిందీ సినిమాతో శ్రీ‌లీల బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇస్తుందంటూ వార్తలు వినిపించిన సంగతి తెలిసిందే. అయితే తాజాగా ఆమె బాలీవుడ్ ఎంట్రీ ఇస్తున్న మొదటి సినిమా అది కాదంటూ మరో వార్త వినిపిస్తుంది. వరుణ్ ధావ‌న్‌ హీరోగా తెరకెక్కుతున్న ఓ సినిమాలో హీరోయిన్గా శ్రీ లీల ఫిక్స్ అయిందట. ఈ సినిమాతో బాలీవుడ్ తెరకు అమ్మడు పరిచయం కాబోతుందని తెలుస్తుంది. ఓ ట్రయాంగిల్ లవ్ స్టోరీ నేపథ్యంలో ఈ సినిమా తెరకెక్క‌నుందని సమాచారం.

Sreeleela to make Bollywood debut with Varun Dhawan–David Dhawan's comic  caper; Mrunal Thakur also a

శ్రీ లీల ఓ హీరోయిన్గా, మృణాల్‌ మరో హీరోయిన్గా ఈ సినిమాలో కనిపించనున్నారట. కామెడీ బ్యాక్ డ్రాప్ తో ప్రేక్షకులను కడుపుబ్బా నవ్వించే లవ్ స్టోరీగా ఈ సినిమాని డైరెక్టర్ డేవిడ్ ధావన్ రూపొందించనున్నట్లు టాక్. జూలై నెల చివరి నుంచి ఈ సినిమా షూటింగ్ ప్రారంభం కానుంది. అక్టోబర్ లో ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు అంటూ వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. మరి శ్రీలకు హిందీలో ఇది మొదటి సినిమా అవుతుందా.. లేదా.. అనే క్లారిటీ రావాలంటే మరి కొద్ది రోజులు వేచి చూడాల్సిందే.