మెగా ఫ్యామిలీకి దూరంగా వెళ్లబోతున్న రామ్ చరణ్.. ఎందుకంటే..?

ఎస్ ప్రెసెంట్ ఇదే న్యూస్ ఇప్పుడు టాలీవుడ్ సర్కిల్స్ లో బాగా ట్రెండ్ అవుతుంది. మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ ఇండస్ట్రీకి దగ్గర అవ్వడానికి మెగా ఫ్యామిలీకి దూరం కాబోతున్నాడా..? అంటే అవును అన్న సమాధానమే వినిపిస్తుంది . తనదైన స్టైల్ లో డిఫరెంట్ డిఫరెంట్ సినిమాలను చూస్ చేసుకునే రామ్ చరణ్ రీసెంట్ గానే గేమ్ చేంజర్ సినిమా షూట్ ను ఫినిష్ చేసుకున్నారు . కాగా త్వరలోనే బుచ్చిబాబు సనా దర్శకత్వంలో తెరకెక్కే సినిమాను సెట్స్ పైకి తీసుకురాబోతున్నారు .

ఈ సినిమాలో బాలీవుడ్ హాట్ బ్యూటీ జాన్వి కపూర్ హీరోయిన్గా సెలెక్ట్ అయింది. మరొక బ్యూటీగా రష్మిక మందన్నా సెలెక్ట్ అయింది అంటూ ప్రచారం జరుగుతుంది . ఈ సినిమాపై హ్యూజ్ హ్యూజ్ ఎక్స్పెక్టేషన్స్ పెంచేసుకున్నారు అభిమానులు. కాగా ఈ సినిమాలో డిఫరెంట్ లుక్ లో కనిపించడానికి రామ్ చరణ్ బాగా కష్టపడుతున్నారట . అంతేకాదు తన ఓవర్ ఆల్ లుక్ ని చేంజ్ చేసుకోవడానికి ఏకంగా రెండు నెలల పాటు ఆస్ట్రేలియాలో ఉండబోతున్నారట .

అక్కడ సెపరేట్ ట్రైనర్ను అపాయింట్ చేసుకున్నారట . ఈ క్రమంలోనే కుటుంబానికి రామ్ చరణ్ రెండు నెలల దూరంగా ఉండబోతున్నారు అన్న వార్త బాగా వైరల్ గా మారింది. ఇప్పటివరకు రామ్ చరణ్ తన కెరీర్ లో ఇలా చేయకపోవడం గమనార్హం. ఫస్ట్ టైం ఈ సినిమా కోసమే ఇలా చేస్తున్నాడు అంటేకాదు.. ఉపాసన క్లీం కార ను కూడా తనతో పాటు తీసుకుని వెళ్లబోతున్నరట..!