టూ పీస్ బికినీలో అందాలతో కనువిందు చేస్తున్న శోభితా..!!

టాలీవుడ్ లో చాలామంది నటీనటులు సైతం సక్సెస్ కావాలని ఉద్దేశంతోనే ఇండస్ట్రీలోకి ఎంట్రీ ఇస్తూ ఉంటారు. అలా ఎన్నో చిత్రాలలో నటించిన పెద్దగా సక్సెస్ కాలేకపోయినా హీరోయిన్లలో శోభితా రానా కూడా ఒకరు.. రామరాజ్యం, ఇష్క్ బ్రాందీ, రంగ రంగ వైభవంగా వంటి చిత్రాలలో నటించి మంచి పాపులారిటీ సంపాదించింది. ఇండస్ట్రీలో ఎంట్రీ ఇచ్చిన అతి తక్కువ సమయంలోనే మంచి క్రేజీ సంపాదించుకుంది శోభితా రానా. సోషల్ మీడియాలో ఈ అమ్మడు అందాల ఆరబోత ఎప్పటికప్పుడు వైరల్ గా మారుతూనే ఉంటుంది.

తాజాగా ఈ ముద్దుగుమ్మ బికినీ ఫోటోలను షేర్ చేసి అందరికీ సడన్ సర్ప్రైజ్ ఇచ్చింది. ఏకంగా టూ పీస్ బికినీలో తన అందాలను చూపిస్తూ కుర్రాళ్ళు ను టెంప్ట్ చేసే విధంగా తన అందాలను ప్రదర్శిస్తోంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ఇప్పటివరకు ఎన్నో ఆకట్టుకునే ఫోటోలను షేర్ చేసినప్పటికీ ఈసారి అంతకుమించి అనేలా తన స్కిన్ షో తో రచ్చ చేస్తోంది. మూడు పదుల వయసు ఉన్న ఈ ముద్దుగుమ్మ మరింత అందాల ఆరబోత చేసేందుకు సిద్ధంగానే ఉన్నట్టుగా ఈ ఫోటోలను చూస్తే మనకు అర్థమవుతోంది.

సినిమాలలో అవకాశమిస్తే సిల్వర్ స్క్రీన్ పైన కూడా బికినీలతో తన సత్తా చాటుతాను అన్నట్టుగా కెమెరాలకు ఫోజులు ఇచ్చింది షోబితా రానా.. సౌత్ ఇండియా తో పాటు నార్త్ ఇండియాలో కూడా ఈ అమ్మడు మంచి ఫ్యాన్ ఫాలోయింగ్ సంపాదించుకుంది ఈ రేంజ్ లో అందాల ఆరబోత ఫోటోలను షేర్ చేస్తే కచ్చితంగా స్టార్ హీరోల సినిమాలలో నటించే అవకాశాలు వస్తాయని పలువురు నెట్టిజెన్స్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ఆకట్టుకొనే అందం ఫిజిక్ ఉన్న ఈ ముద్దుగుమ్మకు మరి సరైన అవకాశాలు ఎవరు కల్పిస్తారో చూడాలి.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Shobhitta (@shobhitaranaofficial)