” స్కంద ” కల్డ్ జాతర… ఈవెంట్‌తో మరింత హైప్‌ పెంచేసిన స్కంద టీమ్‌..!!

టాలీవుడ్ యంగ్ అండ్ డైనమిక్ హీరో రామ్ పోతినేని స్కంద సినిమా ఈనెల 28న గ్రాండ్ రిలీజ్ కి రెడీ అవుతుంది. బోయపాటి శ్రీను దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ ట్రైలర్ ప్రేక్షకులని ఎంతగానో ఆకట్టుకుంది. త్వరలోనే మరో ట్రైలర్ణ‌ఙ‌ చిత్ర బృందం విడుదల చేస్తున్నట్లు సమాచారం.

ఈ సినిమాకి సంబంధించిన అడ్వాన్స్ బుకింగ్స్ ఇప్పటికే ప్రారంభమయ్యాయి. లేటెస్ట్ అప్డేట్ ఏమిటంటే.. ఈ మూవీ టీమ్‌ రేపు కరీంనగర్ లో భారీ ఈవెంట్ ను నిర్వహించనుంది. రేపు సాయంత్రం 6 గంటల నుంచి వి. కన్వెన్షన్ లో స్కంద కల్ట్ జాతర పేరిట కార్యక్రమం జరగనుంది.

ఈ ఈవెంట్‌తో సినిమాపై మరింత హైప్‌ క్రియేట్ కానుంది. ఇప్పటికే ఉన్న బజ్ ప్రకారం, ఈ సినిమా రామ్ పోతినేనికి అత్యధిక ఓపెనర్ అవుతుంది. సినిమా కంటెంట్ పై ఆధారపడి లాంగ్ టైం రన్ ఉండే అవకాశం ఉంది. యంగ్ బ్యూటీ శ్రీలీల హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా, మేజర్ ఫేమ్ సాయి మంజ్రేకర్ కీలక పాత్రలో నటిస్తున్నాడు. మ్యూజికల్ సెన్సేషనల్ థమన్ ఈ సినిమాకి సంగీతం అందిస్తున్నాడు.