కింద కూర్చొని సీక్రెట్ అందాలన్నీ చూపిస్తున్న మాళవిక.. చూస్తే తట్టుకోలేరు!!

యంగ్ హీరోయిన్ మాళవిక మోహనన్ తన గ్లామర్ మెరుపులతో సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తోంది. లేటెస్ట్‌గా దిగిన ఫొటోలతో అందరికీ పిచ్చేక్కిస్తుంది. యంగ్ అండ్ టాలెంటెడ్ హీరోయిన్ మాళవిక మోహనన్ సోషల్ మీడియాలో ఎంత యాక్టివ్ గా ఉంటారో మనందరికీ తెలిసిందే. తన పర్సనల్ లైఫ్‌కి సంబంధించిన విషయాలను ఎప్పటికప్పుడు ఫ్యాన్స్‌కి అప్‌డేట్ చేస్తూ ఉంటుంది. అంతేకాకుండా మాళవిక మోహనన్ అదిరిపోయే ఫోటో షూట్లు కూడా చేస్తోంది.

స్టన్నింగ్ అవుట్ ఫిట్స్ ధరిస్తూ నెట్టింట అందాలను ఆరబోస్తూ కుర్రాళ్లను అట్రాక్ట్ చేస్తోంది. ఈ బ్యూటీ గ్లామర్ మెరుపులకు కుర్రకారు ఫిదా అవుతున్నారు. తాజాగా మాళవిక మరిన్ని గ్లామరస్‌ ఫోటోలను అభిమానులతో పంచుకుంది. సెక్సీ ఔట్‌ఫిట్‌లో మారింత హాట్ గా కనపడింది. ఇటీవల గ్లామర్ డోస్ పెంచుతూ వస్తున్న మాళవిక లేటెస్ట్ ఫోటో షూట్ లో అందంగా పరువాలను వడ్డించింది.

మత్తేక్కించే పోజులు ఇస్తు దిగిన ఫోటోలను మాళవిక ఇన్‌స్టా ద్వారా తన అభిమానులతో పంచుకుంది. రెడ్ అండ్ బ్లాక్ కలర్ పూలపూల లాంగ్ టాప్ లో మాళవిక మోహనన్ బ్యూటిఫుల్ లోక్ ని సొంతం చేసుకుంది. అంతేకాకుండా ఆ డ్రెస్ లో గ్లామర్ పంట పండించింది. విండో దగ్గర కుర్చీపై కూర్చొని ఫోటోలకు నాటీ గా ఫోజులిచ్చింది. అలానే క్లీవేజ్ షో తో కేక పెట్టించింది. ఇక తన థండర్ థైస్ చూపిస్తూ మైండ్ బ్లాక్ చేసింది. యంగ్ బ్యూటీ అందాల పరువాలు చూసి కుర్రాళ్ళు ఫుల్ హుషారెతి పోతున్నారు. మాళవిక మత్తేకించే పొజులకు మైమరిచి పోతున్నారు. లైక్ అండ్ కామెంట్లతో మాళవిక ఫోటోలను ఫుల్ గా వైరల్ చేస్తున్నారు.

Share post:

Latest