బరువైన అందాలను చూపించడానికి బట్టలు విప్పుతున్న పాయల్ …చూడాల్సిందే రా అబ్బాయిలు..!!

అందాల‌ భామ పాయల్ రాజ్‌పుత్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఆర్ఎక్స్ 100 సినిమాతో టాలీవుడ్‌కు పరిచయమైన ఈ భామ మొదటి సినిమాతోనే సూపర్ హిట్‌ని తన ఖాతాలో వేసుకుంది. ఆ సినిమాలో ఈమె చాలా వైవిధ్యంగా బోల్డ్ గానూ ఉంది. ఇందులో ఆమె ఇచ్చే ఎక్స్ప్రెషన్స్ కు లిప్ లాక్కులకు గ్లామర్ షోలకు కుర్ర‌కారులో మంచి ఇమేజ్‌ను సొంతం చేసుకుంది. ఈ సినిమాతో పాయల్‌కు మంచి ఇమేజ్ వచ్చింది. వరుస‌ సినిమాలతో బిజీ హీరోయిన్‌గా మారింది. పలు సినిమాల్లో ఐటెం సాంగ్స్ లో కూడా నటించింది. ఈమె నటించిన సినిమాలు సరిగ్గా ఆడకపోవటంతో సినిమా అవకాశాలు కొంచెం తగ్గడంతో. సోషల్ మీడియాలో తన హాట్ హాట్ ఫోటోలతో కుర్ర‌కారులకు అభిమానులను మంచి కిక్ ఇస్తుంది.

Payal Rajput says that clothes are heavy... Latest Photoshoot

తాజాగా పాయల్ రాజ్‌పుత్ సోషల్ మీడియాలో కొన్ని ఫోటోలను షేర్ చేసింది. ఆ ఫోటోలలో పాయల్ రాజపుత్ బరువైన అందాలను చూపించడానికి ఒంటి మీద బట్టలు జారిపోతున్న.. అందాలను ఆరుబోస్తూ కనువిందు చేసింది. ఆ ఫోటోలలో తన భుజాల నుంచి డ్రస్సు జారిపోయిన ఎదా అందాలను చూపిస్తూ ఆమె ఇచ్చిన ఎక్స్ప్రెషన్స్ కు భంగిమలకు సోషల్ మీడియాలో కుర్రాళ్ళు మతులు పోతున్నాయి. ఆ ఫోటోలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి. ఆ ఫోటోలు చూసినవారు పాయల్ రాజ్ పూత్‌ పై వారికి ఇష్టం వచ్చినట్లు కామెంట్ల వర్షం కురిపిస్తున్నారు.

Happy Birthday Payal Rajput: 'RX 100' bombshell is a treat for sore eyes in these pics | The Times of India

Share post:

Latest