చాలీచాలని బ్రాలో బరువైన అందాలు..ఆ ఒక్కటి అడ్డులేకుంటే సూపరో సూపర్..!!

ఈ మధ్యకాలంలో హీరోయిన్స్ ఎలాంటి ఫోటోషూట్స్ చేస్తున్నారో ప్రత్యేకించి చెప్పనవసరం లేదు . సినిమాలో హీరోయిన్ గా కన్నా కూడా సోషల్ మీడియాలో హాట్ ఫోటోషూట్స్ చేయడానికి ప్రజెంట్ హీరోయిన్స్ ఇంట్రెస్ట్ చూపిస్తున్నారు. దీనికి రీజన్స్ ఏంటో కరెక్ట్ గా చెప్పలేము కానీ సినిమాలో హీరోయిన్ గా ఫ్లాప్ అయిన హీరోయిన్స్ కూడా సోషల్ మీడియాలో ఎక్స్పోజ్ చేస్తూ హిట్ కొట్టిన సందర్భాలు ఉన్నాయి . కాగా ఆలిస్ట్ లోకి యాడ్ అవ్వబోతుంది రామ్ చరణ్ బ్యూటీ నేహా శర్మ.

మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ సినీ ఇండస్ట్రీకి ఇంట్రడ్యూస్ అయినా సినిమా “చిరుత” .ఈ సినిమా రామ్ చరణ్ కెరియర్ లోనే వన్ ఆఫ్ ది బ్లాక్ బస్టర్ హిట్టుగా నిలిచింది. అంతేకాదు ఈ సినిమాలో చరణ్ నటన చూసిన జనాలు ఫస్ట్ సినిమా అయినా కూడా సూపర్ గా నటించాడు అంటూ కామెంట్స్ చేశారు . అంతేకాదు ఈ సినిమాలో హీరోయిన్గా నటించిన నేహా శర్మకి కూడా ఇది మొదటి సినిమానే …అయినా కూడా ఇద్దరు ఈ సినిమాల్లో హాట్ రొమాన్స్ చేస్తూ యువతను ఉత్సాహపరిచారు. ఈ సినిమాలో నేహా శర్మ నటించిన తీరు జనాలను బాగా ఆకట్టుకుంది. ఈ సినిమా తర్వాత నేహా శర్మ తెలుగులో ఒక సినిమానే చేసింది. కుర్రాడు అంటూ పలకరించిన ఆ సినిమా పెద్దగా హిట్ అవ్వలేదు .

ఇక తర్వాత సినీ ఇండస్ట్రీకి దూరమైన నేహా శర్మ మళ్ళీ తన రీయంట్రిని ప్లాన్ చేసుకుంటుంది. అందుకే సెకండ్ ఇన్నింగ్స్ ను సూపర్ హాట్ గా మలుచుకోవడానికి ప్రతి రోజు ట్రెండీ వేర్ తో హాట్ ఫోటో షూట్ చేస్తూ జిమ్లో ఎక్కువ టైం గడుపుతూ వర్కౌట్లు చేస్తూ తన బాడీని ఫిట్ గా ఉంచుకుంటుంది. కాగా రీసెంట్గా నేహా శర్మ పోస్ట్ చేసిన హాట్ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తున్నాయి. బ్లాక్ డ్రెస్ లో నేహా శర్మ కుర్రాళ్ళ మైండ్ బ్లాక్ చేసింది. మరీ ముఖ్యంగా ఈ హాట్ ఫోటోషూట్ లో అమ్మడు తన ఎదభాగాలను ఏమాత్రం దాచుకోకుండా మొత్తం చూయించేసింది .

భారీ ఎద అందాలను చాలీచాలని బ్రాలో దాచుతూ చూపించాలా వద్దా అన్నట్టు అన్ని చూపించేస్తూ ..కుర్రాలను టెంప్ట్ చేస్తుంది అంతేకాదు ఈ పిక్స్ లో నేహా శర్మ ముఖం సరిగా కనిపించినప్పటికీ స్ట్రైట్ గా ముఖం పెట్టి సెక్సీ లుక్స్ ఇచ్చి ఉంటే మాత్రం కుర్రాళ్ళు గిలగిలా కొట్టుకునే వారు అంటూ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు జనాలు. అంతేకాదు నేహా శర్మ ఈ మధ్యకాలంలో హాట్ ఎక్స్పోజింగ్ చేస్తుంది . మొన్నటి వరకు ఎదభాగాలను సగం వరకు అయినా కవర్ చేసుకున్న నేహా శర్మ ఇప్పుడు పూర్తి హద్దులు దాటుతూ హాట్ ఎక్స్పోజ్ చేసింది . మరి నెక్స్ట్ ఫోటోషూట్ లో అది కూడా తీసేస్తుంది ఏమో అంటూ కుర్రాళ్ళు వల్గర్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. ప్రస్తుతానికి నేహా శర్మ హాట్ ఫోటోషూట్ సోషల్ మీడియాలో టాప్ ట్రెండింగ్ లో దూసుకుపోతున్నాయి.

Share post:

Latest