టూ పీస్ బికినీతో ప్రకృతికే హీటు పుట్టిస్తున్న అనన్య పాండే.. ఫొటోస్ వైరల్..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సినీ ఇండస్ట్రీలో చాలామంది గ్లామర్ వొలకబోయడంలో ఏమాత్రం వెనుకాడడం లేదు. అప్పట్లో టూ పీస్ బికినీ అంటే ఎక్కువగా హాలీవుడ్ హీరోయిన్లు మాత్రమే ఇలా బికినీ షో ప్రదర్శించేవారు. కానీ కాలం మారుతున్న కొద్ది ప్రేక్షకుల అభిరుచులు కూడా మారిపోతున్నాయి . ఇక ఈ క్రమంలోనే టాలీవుడ్, బాలీవుడ్ అని తేడా లేకుండా చాలామంది హీరోయిన్లు టూ పీస్ బికినీతో దర్శనమిస్తూ వీరి అందాలతో కుర్ర కారుకు చెమటలు పట్టిస్తున్నారు. అంతేకాదు పచ్చని ప్రకృతి కూడా వీరి అందాలను చూసి సిగ్గుపడుతుందని చెప్పవచ్చు. ఇక ఈ క్రమంలోనే తాజాగా అనన్య పాండే కూడా సముద్ర నడిబొడ్డున టూ పీస్ బికినీ ధరించి ప్రకృతికే హీటు పుట్టిస్తోందని చెప్పవచ్చు.Photo Gallery: Ananya Pandey enjoying her vacation in Itlay, See her bikini  pics here...

ఇక ఇలా బికినీలో సముద్రం మధ్యలో ఓడలో వయ్యారంగా కూర్చుని ఉన్న ఈ ముద్దుగుమ్మను చూసి నెటిజన్లు సైతం ఫిదా అవుతున్నారు. అంతేకాదు ఈమె ఇచ్చిన ఫోటో ఫోజులు చూసి కుర్ర కారు గుండెల్లో గుబులు పుడుతోంది. ప్రస్తుతం ఈమె షేర్ చేసిన ఫోటోలు కాస్త నెట్టింట వైరల్ గా మారుతున్నాయి. ఇక ఈమె సినిమాల విషయానికి వస్తే తాజాగా ఈమె నటించిన పాన్ ఇండియా సినిమా లైగర్ భారీ డిజాస్టర్ ను మోటగట్టుకున్న విషయం తెలిసిందే. అయితే బాలీవుడ్ నటి కావడంతో ఈ సినిమా కోసం ఏకంగా ఈమె రూ.3 మూడు కోట్ల పారితోషకం తీసుకుంది.

ఇకపోతే సినిమా షూటింగ్ లేని కారణంగా తన అందాలపై ఫోకస్ పెట్టి అరాచకం సృష్టిస్తోంది. ఇక ఎద అందాలు కనువిందు చేసేలా సోషల్ మీడియాను ఆడేసుకుంటుంది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ఇకపోతే ఈమె షేర్ చేసే అందమైన హాట్ ఫొటోస్ కోసం నెటిజెన్స్ సైతం రోజు ఎదురుచూస్తున్నారు అంటే ఇక ఈమె అభిమానులు ఎంతగా అడిక్ట్ అయ్యారో అర్థం చేసుకోవచ్చు. ఇక నిన్నటికి నిన్న పూర్తిగా వయ్యారాలను వలకబోసిన అనన్య పాండే ఇప్పుడు మరొక బికినీతో మరింత రచ్చ చేస్తోంది. ప్రస్తుతం ఇందుకు సంబంధించిన ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో హీట్ పుట్టిస్తున్నాయి.

Share post:

Latest