పవన్ బ్యూటీ హాట్ బికినీ షూట్..ఏం అందం రా బాబు..!!

“జెన్నిఫర్ లోపెజ్ స్కెచ్ గీసినట్టుగా ఉందిరో ఈ సుందరి,,బ్రిట్నీ స్పియర్స్ ని ప్రింట్ తీసినట్టుగా ఉందిరో ఈ కాడ్బరి”..ఈ పాట వినగానే మనకు టక్కున గుర్తు వచ్చేది అందాల హాట్ బ్యూటి పార్వతి మెల్టన్. అమ్మడు గురించి పెద్దగా జనాలకి తెలియకపోవచ్చు. పెద్దగా చెప్పుకోతగ్గ సినిమాలు కూడా చేయలేదు. కానీ , ప్రతి సినిమాలో వీలైనంత ఎక్స్ పోజింగ్ చేసి హాట్ గా కనిపించేది. అదేంటో తెలియదు కానీ, అమ్మడు చేసిన అన్ని సినిమాలు ఫ్లాప్ అయ్యాయి. ఒకటి అంటే ఒకటి కూడా హిట్ అవ్వలేదు. దీంతో అమ్మడి కెరీర్ కేవలం 10 చిత్రాలతోనే ముగిసింది.

జల్సా సినిమా హిట్ అయిన ఆమె ఖాతాలో పడలేదు. పైగా ఈమెను ఓ స్టార్ డైరెక్టర్ సినీ అవకాశాల పేరితో మోసం చేసాడని ఓ న్యూస్ తెగ వైరల్ అయ్యింది. వీళ్ల మధ్య మ్యాటర్ కూడా అయిపోయిందంటూ కూడా వార్తలు హల్ చల్ చేసాయి. అమ్మడికి పెద్దగా బ్యాక్ గ్రౌండ్ లేకపోవడం. సినిమా లో కూడా చెప్పుకోతగ్గ పోజీషన్స్ కాకపోవడంతో ఈ మ్యాటర్ ని లైట్ తీసుకున్నారు జనాలు . అయితే, ప్రజెంట్ పార్వతి మెల్టన్ సినిమా లో అవకాశాలు దక్కించుకోకపోయినా..ఫోటోషూట్లతో మాత్రం పిచ్చ క్రేజ్ సంపాదించుకుంటుంది.

ఎప్పటికప్పుడు సరికొత్త ట్రెండీ వేర్ లో ఫోటో షూట్లు చేస్తూ..ఫ్యాలోయింగ్ పెంచుకుంటున్న ఈ బ్యూటీ..తాజాగా చేసిన బికినీ ఫోటో షూట్ అభిమానులకు తెగ నచ్చేసింది. పిచ్చి పిచ్చిగా పిచ్చెక్కిస్తుంది. ప్రస్తుతం అమ్మడి బికినీ పిక్స్ సోషల్ మీడియాలో హాట్ గా ట్రెండ్ అవుతున్నాయి. ముఖ్యంగా బికినీ లో మైండ్ బ్లోయింగ్ ఫోజులు ఇస్తోంది. బీచ్ ఓడ్డున ఇసుకలో హాట్ ఫోజుల్లో సెక్సీ లుక్స్ తో పార్వతి మెల్టన్ మతులు పోగొడుతుంది. దీంతో ఆమె లుక్స్ వైరల్ గా మారాయి. టెంప్ట్ చేస్తున్న పార్వతి మెల్టన్ హాట్ పిక్స్ పై మీరు ఓ లుక్కేయ్యండి గురూ..>>

Share post:

Latest