హాట్ సమ్మర్ లో హీట్ పుట్టిస్తున్న నేహా..టూ పీస్ బికినీలో టెంప్టింగ్ స్టిల్స్..!!

నేహా శర్మ..చేసింది చాలా తక్కువ సినిమాలు. ఫింగర్ కౌంటింగ్ సినిమాలు అని చెప్పవచ్చు. కానీ, అమ్మడు అందాలకు ఫ్యాన్స్ మాత్రం ఎక్కువే. పిచ్చెక్కించే స్టిల్స్ తో కుర్రాళ్లను పిచ్చోళ్లను చేస్తుంది ఈ హాట్ బ్యూటీ నేహాశర్మ. మెగా వారసుడు చరణ్ హీరో గా ఎంట్రీ ఇచ్చిన చిరుత సినిమా తో హీరోయిన్ గా పరిచయమైన ఈ బ్యూటీ ఆ సినిమాతో హిట్ అందుకుంది. అప్పటి నుండి ఇప్పటి వరకు..ఒక్కటి అంటే ఒక్క హిట్ కూడా తన ఖాతాలో వేసుకోలేకపోయింది. చిరుత తరువాత వరుణ్ సందేశ్ తో కలిసి “కుర్రాడు” అనే సినిమా లో నటించింది.

కానీ ఆ సినిమా బాక్స్ ఆఫిస్ వద్ద బోల్తా కొట్టింది. ఆ తరువాత తెలుగు తెర పై కనిపించనే లేదు. కొన్నాళ్లు అడ్రెస్ లేకుండా పోయిన ఈ భామ..ప్రజెంట్ మళ్లీ సినిమాలో అవకాశాల కోసం ట్రై చేస్తున్నట్లుంది. ఈసారి రూట్ మారుస్తూ..హాట్ హాట్ ఫోటోలను సోషల్ మీడియాలో పోస్ట్ చేస్తూ నిత్యం ట్రెండింగ్ లో ఉంటుంది. ఆ మధ్య నిక్కర్ విప్పుతున్నట్లు ఫోటోకి ఫోజులిచ్చి సంచలనానికి తెర తీసిన ఈ బ్యూటీ..ఆ తరువాత కూడా..బెడ్ పై సెమీ న్యూడ్ గా ఫోటోలు షేర్ చేసి రచ్చ రచ్చ చేసింది.

ఇక ఇప్పుడు రామ్ చరణ్ హీరోయిన్ నేహా శర్మ నెటిజన్లకు బంపర్ ఆఫర్ ఇచ్చింది. బ్లాక్ కలర్ టూ పీస్ బికినీలో కైపెక్కిస్తూ ఫోటో షూట్ చేసింది. గ్లామర్ పిక్స్ తో సమ్మర్ ట్రీట్ అదిరిపోనుందనేలా బోల్డ్ పిక్స్ పోస్ట్ చేసింది. ఆ ఫోటోల్లో నేహా టూ హాట్ గా ఉందన్న కామెంట్లు వినిపిస్తున్నాయి. మరీ ముఖ్యంగా ఆ హస్కీ లుక్స్ చూస్తే టెంప్ట్ అవ్వాల్సిందే అంటున్నారు కుర్రాళ్ళు. తాజాగా తను షేర్ చేసిన ఫొటోలు వైరల్ గా మారాయి. ధైస్ అందాలను ఎక్స్ పోస్ చేస్తూ.. కిల్లింగ్ లుక్స్ లో అమ్మడు చేసిన ఫోటో షూట్ తాలుక ఫోటోలు నెట్టింట ట్రెండింగ్ గా మారాయి. అసలే సమ్మర్ లో హీట్ పెరిగిపోతుంటే.. ఇలా హాట్ ఫోటోస్ ఏంటి అమ్మడు అంటూ ప్రశ్నిస్తున్నారు కుర్రాళ్లు. నేహా టూ హాట్ బికినీ ఫోటోలు ఎలా ఉన్నాయో మీరు ఓ లుక్కేయ్యండి..!!

Share post:

Popular