తన డాన్స్ తో కుర్రకారులకు పిచ్చెక్కిస్తున్న అమ్మాయి వీడియో వైరల్..!

ప్రస్తుతం అమ్మాయిలు చాలా ఇమేజినేషన్ లో ఉన్నారు. రియల్ లైఫ్ వదిలిపెట్టి మొబైల్ లైఫ్ జీవితాన్నే ఎక్కువగా అంకితం చేస్తున్నారు. కానీ అమ్మాయిలు తన చదువు కూడా వదిలి పెట్టి ఎక్కువగా సోషల్ మీడియా కే ప్రిఫరెన్స్ ఇస్తున్నారు. అబ్బాయిలకు పోటీగా కొన్ని వీడియోస్ చేస్తూ వాటిని షేర్ చేస్తూ ఉంటారు అమ్మాయిలు. అబ్బాయిలు ఎంత కష్టపడి ఒక వీడియో చేసిన.. మీరు ఒకసారి నడుమును అలా తిప్పితే చాలు ఆ వీడియో చాలా వైరల్ గా మారుతుంది.

- Advertisement -

ఒకప్పుడు అబ్బాయిలు అమ్మాయిల ను చూడాలంటే కాలేజీలకు,పార్కులకు, షాపింగ్ మాల్స్ కు వెళ్లాల్సి వచ్చేది. కానీ ఇప్పుడు సోషల్ మీడియా ద్వారా ఎంతోమంది అమ్మాయిల డాన్స్ లో వీడియో లను చూస్తూ ఉన్నారు అబ్బాయిలు. ఇలా అబ్బాయిలు వీడియోస్ చూస్తారని అమ్మాయిలు ఏ మాత్రం తగ్గకుండా తమ డాన్సులతో రెచ్చి పోతున్నారు. ఇక అలా పోస్ట్ చేసిన వీడియోకు లైక్స్ కామెంట్స్ వ్యూస్ రావడం వల్ల వారు చాలా సంబరపడిపోతున్నారు.

indian college girls dance

ఎక్కువ సంపాదించిన అమ్మాయి సెలబ్రిటీ లాగా ఫీల్ అవుతుంది.ఒకవేళ వ్యూస్ తక్కువ రావడంతో అమ్మాయిలు ఎలాంటి పని చేయడానికైనా.

Share post:

Popular