“ఆ ఇద్దరు హీరోలతో ఒకేసారి”..కొత్త ట్రెండ్ సృష్టిస్తున్న రష్మిక మందన్నా..!

రష్మిక మందన్నా.. టాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలోనే కాకుండా బాలీవుడ్ బాలీవుడ్ ఇండస్ట్రీలో కూడా తనకంటూ ప్రత్యేక గుర్తింపు సంపాదించుకున్న హీరోయిన్ ..తోపైన బ్యూటీ అని చెప్పాలి.. ఎటువంటి క్యారెక్టర్ నైనా సరే చిటికెలో అవలీలగా నటించి.. మెప్పించగలిగే సత్తా ఉన్న హీరోయిన్ . ఈ బ్యూటీ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన అవసరమే లేదు . అనిమల్ సినిమాలో ఎంత బోల్డ్ గా కనిపించిందో పుష్ప సినిమాలో ఎంత డీ గ్లామరస్ లుక్ లో కనిపించిందో ..

చలో సినిమాలో అంత సైలెంట్ గా కనిపించింది . కాగా డిఫరెంట్ డిఫరెంట్ కాన్సెప్ట్లను చూస్ చేసుకునే రష్మిక మందన్నా.. ఇప్పుడు ఇద్దరి హీరోలకి హీరోయిన్ హా సినిమాను ఓకే చేసింది అన్న వార్త బాగా వైరల్ గా మారింది . కొత్త దర్శకుడు రవి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ హీరోగా ఇంకొక హీరోగా నాగశౌర్య నటించడానికి రెడీగా ఉన్నారట . ఈ సినిమాలో హీరోయిన్గా రష్మిక మందన్నా నటిస్తుందట.

ఒకవైపు దుల్కర్ సల్మాన్ కి జోడిగా నటిస్తూనే మరొకవైపు నాగశౌర్యకు కూడా ఈ సినిమాలో జోడిగా నటించబోతుందట . బిగ్ రిస్కే చేస్తుంది రష్మిక మందన్నా అంటున్నారు అభిమానులు . కానీ నేషనల్ క్రష్ అంటే ఆ మాత్రం రిస్కులు చేయాల్సిందే అన్న కామెంట్లు కూడా వినపడుతున్నాయి . చూద్దాం మరి రష్మిక తీసుకున్న ఈ డెసిషన్ ఆమె కెరియర్ ని ఎలా మలుపు తిప్పబోతుందో..?