ఫుల్ టైం జాబ్.. క్రేజీ ఆఫర్ ప్రకటించిన హనుమాన్ డైరెక్టర్.. జాబ్ రోల్ ఇదే..?!

హనుమాన్ సినిమాతో పాన్ ఇండియా లెవెల్లో పాపులారిటి దక్కించుకున్నాడు డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ వర్మ. సూపర్ హీరో కాన్సెప్ట్ తెరకెక్కిన ఈ సినిమా కేవలం రూ.40 కోట్ల బడ్జెట్‌తో రూపొంది.. బాక్స్ ఆఫీస్ వద్ద రూ.400 కోట్లకు పైగా గ్రాస్ వ‌సూళ‌ను కొల్లగొట్టి.. బిగ్గెస్ట్ హీట్గా రికార్డ్ సృష్టించింది. దాంతో డైరెక్టర్ ప్రశాంత్ వర్మ పేరు పాన్‌ ఇండియా లెవెల్లో మారుమోగిపోయింది.

Prasanth Varma (@PrasanthVarma) / X

ప్రస్తుతం ప్రశాంత్ వర్మతో సినిమాలు చేసేందుకు పెద్ద పెద్ద హీరోలు, నిర్మాతలు కూడా సిద్ధంగా ఉన్నారు. ఇక త్వ‌ర‌లోనే ప్రశాంత్ వర్మ బ్లాక్ బస్టర్ మూవీ హనుమాన్ సీక్వెల్ గా జై హనుమాన్ తెర‌కెక్కించ‌నున్నాడు. ప్రస్తుతం ఈ సినిమా ప్రీ ప్రొడక్షన్ పనిలో బిజీగా ఉన్న ప్రశాంత్.. తాజాగా ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ పోస్ట్ షేర్ చేశాడు. ఫుల్ టైం జాబ్ రోల్ ను ప్రకటించాడు.

తమ టీం తో కలిసి పని చేసేందుకు పోస్టర్ డిజైనర్ కావాలంటూ సోషల్ మీడియా వేదికగా ప్రకటనను రిలీజ్ చేశాడు. పోస్టర్ డిజైనర్ గురించి చూస్తున్నాం.. ఇది ఓ ఫుల్ టైం జాబ్.. ఇంట్రెస్ట్ ఉంటే అప్రోచ్ కండి అంటూ ఓ మొయిల్ ఐడిని తన ట్విటర్ వేదికగా షేర్ చేసుకున్నాడు. ప్ర‌స్తుతం ఈ పోస్ట్ వైర‌ల్ అవ‌డంతో నెటిజ‌న్స్ నుంచి ప్రశాంత్ వర్మ కు క్రేజీ రెస్పాన్స్ అందుతుంది. మరి ఈ అవకాశాన్ని ఎవరు అందుకుంటారో వేచి చూడాలి.