ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా రోజా కూతురు ఎంట్రీ .. ఆ స్టార్ హీరోతోన‌ట‌..

టాలీవుడ్ సినీ ఇండస్ట్రీలో ఒకప్పుడు స్టార్ హీరోయిన్గా వెలుగు వెలిగింది రోజా. ఎన్నో సినిమాల్లో హీరోయిన్ గా నటించి వరుస హిట్లను తన ఖాతాలో వేసుకున్న ఈ ముద్దుగుమ్మ తమిళ్ డైరెక్టర్ సెల్వమణిని ప్రేమించి వివాహం చేసుకుంది. వీరికి ఒక అబ్బాయి, ఒక అమ్మాయి ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. రోజా కూతురు పేరు అన్షు మాలిక. ఈమెకు ప్రత్యేక పరిచయం అవసరం లేదు. ఎంతో మందికి సహాయం చేస్తూ సోషల్ మీడియాలో కూడా మంచి ఫ్యాన్ బేస్ ను సంపాదించుకుంది. అయితే గత కొద్ది రోజులుగా రోజా కూతురు అన్షు మాలిక సినీ ఇండస్ట్రీలో హీరోయిన్గా ఇంటర్వ్యూ ఇవ్వబోతుందంటూ న్యూస్లు వైరల్ అవుతున్నాయి.

చాలామంది దర్శక, నిర్మాతలు సైతం రోజా కూతురు అన్షుకి ఆఫర్లు ఇవ్వడానికి క్యూ కడుతున్నట్లు సమాచారం. ముఖ్యంగా కోలీవుడ్ దర్శక, నిర్మాతలు ఎక్కువగా ఆసక్తి చూపుతున్నారట. అన్షు మాలిక సినిమాల్లోకి వస్తే ఖచ్చితంగా హీరోయిన్గా సక్సెస్ అవుతుందని రోజా ఫ్యాన్స్ భావిస్తున్నారు. ఇక రోజకు కోలీవుడ్, టాలీవుడ్ లో మంచి ఫ్యాన్స్ ఫాలోయింగ్ ఉన్న సంగతి తెలిసిందే. ఇక రోజా భర్త కూడా డైరెక్టర్ కావడంతో చాలామంది డైరెక్టర్లు అన్షు ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశాన్ని మాకు ఇవ్వండి అంటూ దర్శకులు అడుగుతున్నారట.

అయితే అన్షు మాత్రం ప్రస్తుతం చదువుపై ఫోకస్ పెడుతుందని ఫ్యూచర్‌లో ఇండస్ట్రీలోకి అడుగుపెట్టే ఛాన్స్ ఉందని తెలుస్తోంది. ఇక ఇండస్ట్రీ సమాచారం ప్రకారం ఒకవేళ అన్షు ఇండస్ట్రీలోకి వచ్చి సక్సెస్ అయితే కచ్చితంగా స్టార్ హీరోయిన్గా క్రేజ్‌ను సంపాదించుకుంటుంది. గతంలో కూడా విక్రమ్ కుమారుడితో ఈమె కోలీవుడ్లో హీరోయిన్గా ఎంట్రి ఇవ్వాల్సి ఉండగా ఏవో కారణాలతో సినిమా మిస్ అయింది. అయితే ఈసారి కోలీవుడ్ టాలీవుడ్‌లో క్రేజ్ సంపాదించుకున్న స్టార్ హీరోతో ఎంట్రీ ఇచ్చే అవకాశం ఉందట. ఇక ప్రస్తుతం రాజకీయాల్లో బిజీగా ఉన్న రోజా ఎలక్షన్స్ బిజీ అయిపోయిన తర్వాత అయినా తన కూతురు అన్షు సినీ ఎంట్రీ పై క్లారిటీ ఇస్తుందో లేదో చూడాలి.