ఇన్నర్ లేకుండా ఫోటోలకు ఫోజులిస్తూ కుర్రాలని పిచ్చెక్కించిన మిల్కీ బ్యూటీ(వీడియో)…!!

హీరోయిన్ తమన్నా గురించి ప్రత్యేకమైన పరిచయం అవసరం లేదు. తెలుగులో దాదాపు అందరు స్టార్స్ తో జతకట్టి నటించిన ఈ ముద్దుగుమ్మ.. వరుస సినిమాలతో దూసుకుపోతుంది. వచ్చిన ప్రతి అవకాశాన్ని వినియోగించుకుంటూ అనేక భాషల్లో సినిమాలు చేస్తుంది.

 

ఇక ఎల్లప్పుడూ సోషల్ మీడియాలో యాక్టివ్ గా ఉండే ఈ ముద్దుగుమ్మ.. ఎప్పటికప్పుడు డిఫరెంట్ కాస్ట్యూమ్స్ లో కనిపిస్తుంది. ఈ క్రమంలోనే తాజాగా పింక్ కలర్ అవుట్ ఫిట్ లో కనిపించిన ఈ బ్యూటీ.. ఎద‌ అందాలు చూపిస్తూ స్కిన్ షో చేసింది.

అసలు ఆ డ్రస్ తన స్కిన్ కలర్ తో మ్యాచ్ కాగా.. ఇన్నర్ లేనట్లుగానే క్లియర్‌గా కనిపిస్తుంది. మొత్తానికి ఈ ముద్దుగుమ్మ న్యూ లుక్ సోషల్ మీడియాలో ఓ రేంజ్ లో వైరల్ అవుతుంది. ఈ ఫోటోలను చూసిన ప్రేక్షకులు సైతం బోల్డ్ కామెంట్స్ చేస్తున్నారు.

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Tamannaah Bhatia (@tamannaahspeaks)