టాప్ లెస్ బ్యాక్ అందాలతో షేక్ చేస్తున్న హీరోయిన్ ఆండ్రియా..!!

మల్టీ టాలెంటెడ్ హీరోయిన్ గా పేరుపొందింది ఆండ్రియా జర్మయా మరొకసారి తన ఫోటో షూట్లతో వార్తలు నిలుస్తోంది. ఈసారి తన బ్యాక్ అందాలను పూర్తిగా ఎక్స్పోజ్ చేస్తూ అభిమానులకు సడన్ సర్ప్రైజ్ ట్రీట్ ఇచ్చింది ఈ ముద్దుగుమ్మ. ఇక ఈమె ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ గా మారుతున్నాయి .ఈ ఫోటోలు చూసిన కుర్రకారుల సైతం పిచ్చెక్కిస్తున్నాయి అంటూ పలు రకాలుగా కామెంట్స్ చేస్తున్నారు. హీరోయిన్ గా ఈ అమ్మడు ఈ మధ్యకాలంలో ఆఫర్లు బాగానే సంపాదిస్తోంది. అందుకోసమే ఇలాంటి స్కిన్ షో తో మరొకసారి సినిమా అవకాశాలను సంపాదించుకునేందుకు ఫిలిం మేకర్స్ దృష్టిని ఆకర్షించాలని ఈ అమ్మడు ఇంత అందాల ఆరబోత చేస్తోంది.

ఈ స్థాయిలో అందాల ఆరబోత చేస్తే కచ్చితంగా అవకాశాలు రావడం ఖాయం అంటూ పలువురు నెటిజన్లు సైతం తెలియజేస్తున్నారు. ఇక ఆండ్రియా టాలీవుడ్లోకి ఎన్నో సంవత్సరాల క్రితమే నాగచైతన్య నటించిన తడాఖా సినిమాతో ప్రేక్షకుల ముందుకు రావడం జరిగింది.

actress andrea jeremiah post womens day wish with a naked photo – Tamil Newsఈ సినిమా తర్వాత తెలుగులో ఎక్కువగా ఆఫర్లు అందుకోలేకపోయింది. అయితే ఇతర భాషలలో నటించిన చిత్రాలలో తెలుగులో డబ్ అయ్యి విడుదలై మంచి విజయాలను అందుకున్నాయి.

ఈ స్థాయిలో ఆండ్రియా అందాల ఆరబోత చేస్తూ ఎందుకు ఫిలిం మేకర్స్ పట్టించుకోవడం లేదంటూ మరికొంతమంది ప్రశ్నిస్తున్నారు టాప్ లెస్ అందాల ఆరబోత తరువాత ఎమ్మటికి తెలుగులో అవకాశాలు వస్తాయేమో చూడాలి మరి. ప్రస్తుతం ఆండ్రియాకు సంబంధించి ఈ ఫోటోలు సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ గా మారుతున్నాయి.

Share post:

Latest