టాప్ తీసేసి తెలుగు అమ్మాయి నగ్న ప్రదర్శన.. సోషల్ మీడియాని షేక్ చేస్తున్న బోల్డ్ పిక్స్..!!

ఈ మధ్యకాలంలో సోషల్ మీడియాలో అందాలు ఆరబోస్తున్న ముద్దుగుమ్మల లిస్ట్ ఎక్కువైపోతుంది . మరీ ముఖ్యంగా బాలీవుడ్ ముద్దుగుమ్మలను చూసి అందాలు ఆరబోయడంలో టాలీవుడ్ బ్యూటీస్ హద్దులు చెరిపేస్తున్నారు . రాను రాను ఒంటిమీద బట్ట ఉందా లేదా అన్నంత దారుణంగా ఫోటోకి ఫోజులిస్తూ ప్రైవేట్ పార్ట్ లను ఓపెన్ గా చూపిస్తున్నారు. అయితే మరి కొంతమంది న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీకి గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇస్తూ సంచలనానికి తెరలేపుతున్నారు. రీసెంట్ గా బాలీవుడ్ లో స్టార్ హీరో రన్వీర్ సింగ్ చేసిన న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీ ఎన్ని తలనొప్పులు తీసుకొచ్చిందో మనకు తెలిసిందే .

కొందరు ఆయన ఫొటోస్ చూసి మెచ్చుకుంటే మరి కొందరు తిట్టుకున్నారు.. హీరోయిన్స్ మాత్రం రన్వీర్ సింగ్ న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీ ని అందరు సమర్ధించారు. కాగా రీసెంట్గా ఆయనను ఆదర్శంగా తీసుకున్న మరో తెలుగు బ్యూటీ న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీకి ఫోజులిచ్చి సంచలనానికి తెరలేపింది. శ్రేయా ధన్వంతరి ఈ పేరు చెప్తే జనాలు పెద్దగా గుర్తుపట్టలేక పోవచ్చు.. జోష్ సినిమాలో నాగచైతన్యకు ఫ్రెండ్ గా నటించిన అమ్మాయి అంటే కొంతమంది గుర్తుపడతారు ..స్నేహ గీతం సినిమాలో హీరోయిన్గా చేసిన అమ్మడు అంటే మాత్రం అందరూ టక్కున గుర్తుపడతారు. అలా ఈ రెండు సినిమాలతో తెలుగులో పాపులారిటీ దక్కించుకుంది.

హిందీ స్పీకింగ్ ఫ్యామిలీ లో పుట్టిన శ్రేయ ధన్వంతరి మోడల్ గా తన కెరియర్ను ప్రారంభించి సూపర్ సక్సెస్ అయింది . హీరోయిన్ అవ్వాలనే ఆశతో 2009లో నాగచైతన్య హీరోగా నటించిన జోష్ చిత్రంతో వెండితెరకు పరిచయమైంది. ఈ సినిమాలో ఆమె నటనకు మంచి మార్కులే పడ్డాయి . స్టూడెంట్ రోల్ లో శ్రేయ ధన్వంతరి అదరగొట్టేసింది . ఇక తర్వాత సందీప్ కిషన్ హీరోగా తెరకెక్కిన స్నేహగీతం మూవీ లో హీరోయిన్గా నటించి మరోసారి తన నటనతో అభిమానులను కట్టిపడేసింది .

కాగా సడన్గా ఆమె ఫోకస్ బాలీవుడ్ పైకి మళ్ళింది ..తెలుగులో చక్కగా నటించిన శ్రేయ బాలీవుడ్ కి వెళ్ళగానే ఒరిజినల్ క్యారెక్టర్ బయటపడింది. హాట్ రోల్స్ లో నటిస్తూ బాలీవుడ్ ను షేక్ చేసింది .తర్వాత ఆమెకు బాగా గ్యాప్ వచ్చింది . టెలివిజన్ సిరీస్ లో కూడా చేశారు . ది ఫ్యామిలీ మెన్ సిరీస్ ఆమెకు మంచి గుర్తింపు తెచ్చింది . రీసెంట్ గా న్యూడ్ ఫోటోషూట్ చేసి సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేస్తుంది. టాప్ తీసేసి పొదలు చాటున ఎదభాగాలను కవర్ చేస్తూ సెక్సీ లుక్స్ తో శ్రేయ చేసిన ఫోటోషూట్ ఇప్పుడు కుర్రాళ్లకు నిద్ర పట్టనీకుండా చేస్తుంది. అంతేకాదు అందాలు ఆరబోయడం లో ఈ తెలుగు అమ్మాయి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసుకుంది . ఆమె హాట్ ఫోటోషూట్స్ తరచుగా వైరల్ అవుతూ ఉంటాయి కానీ ఈసారి మాత్రం న్యూడ్ ఫోటోగ్రఫీకి సైన్ చేసి శ్రేయ సోషల్ మీడియాను షేక్ చేస్తుంది. సోషల్ మీడియాలో కుర్రాళ్ళు అప్సరస అంటూ పొగిడేస్తున్నారు.