సెల్ఫీ వీడియో లో అన్ని చూయిస్తున్న పాయల్ ..చూడండి రా అబ్బాయిలు..!!

అందాల‌ భామ పాయల్ రాజ్‌పుత్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పాల్సిన పనిలేదు. ఆర్ఎక్స్ 100 సినిమాతో తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమకు పరిచయమైన ఈ భామ మొదటి సినిమాతోనే సూపర్ హిట్‌ని తన ఖాతాలో వేసుకుంది. ఆ సినిమాలో ఈమె చాలా వైవిధ్యంగా బోల్డ్ గానూ ఉంది. ఇందులో ఆమె ఇచ్చే ఎక్స్ప్రెషన్స్ కు లిప్ లాక్కులకు గ్లామర్ షోలకు కుర్ర‌కారులో మంచి ఇమేజ్‌ను సొంతం చేసుకుంది. ఈ సినిమాతో పాయల్‌కు మంచి ఇమేజ్ వచ్చింది. వరుస‌ సినిమాలతో బిజీ హీరోయిన్‌గా మారింది. పలు సినిమాల్లో ఐటెం సాంగ్స్ లో కూడా నటించింది. ఈమె నటించిన సినిమాలు సరిగ్గా ఆడకపోవటంతో సినిమా అవకాశాలు కొంచెం తగ్గడంతో. సోషల్ మీడియాలో తన హాట్ హాట్ ఫోటోలతో కుర్ర‌కారులకు అభిమానులను మంచి కిక్ ఇస్తుంది.

People Furious At Payal Rajput After Seeing The Picture Of Him Without Bra - News Control

పాయల్ రాజ్‌పుత్‌ది పంజాబ్ రాష్ట్రం కావడంతో అక్కడ చిత్ర పరిశ్రమంలో కూడా ఈమె పలు సినిమాల్లో నటించి మంచి గుర్తింపుతెచ్చుకుంది. ఇదే క్రమంలో పంజాబ్ సినీ పరిశ్రమకు చెందిన సౌరభ్ డింగ్రా అనే నటుడుతో ప్రేమలో పడిందట. వీళ్లిద్దరూ చాలా కాలం నుండి కలిసి ఉంటున్నారు దీంతో ఎప్పటికప్పుడు కెమెరాలు కంటపడటంతో సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారుతూనే ఉన్నారు. తాజాగా పాయ‌ల్‌ తన ఇంస్టాగ్రమ్‌ లో ఒక హాట్ వీడియోను షేర్‌ చేసింది. ఇందులో పాయల్ స్పోర్ట్స్ బ్రా వేసుకుని ముఖానికి మేకప్ లేకుండానే కనిపించింది.

South actress Payal Rajput's rumoured boyfriend touches her breast in latest pic (Check out)

హ‌ట్ భంగిమ‌ల‌తో, డిఫరెంట్ యాంగిల్స్ తో తన క్లీవేజ్అందాలను చూపిస్తూ. ఆ వీడియోని సోషల్ మీడియాలో వదిలింది. వీడియో చేసిన కుర్ర కారు అభిమానులు పాయల్‌ ఇచ్చిన ఎక్స్ప్రెషన్స్ కు భంగిమలకు వారి మతిపోతుంది. పాయల్ రాజ్ పుత్‌కు తెలుగులో సినిమా అవకాశాలు తక్కువగా ఉన్న సోషల్ మీడియా ద్వారా తన అభిమానులకు మంచి ట్రీట్ ఇస్తూనే ఉంది. ఇప్పుడు ఈ వీడియో సోషల్ మీడియాలో తెగ వైరల్ అవుతుంది.

 

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Payal Rajput (@rajputpaayal)